Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Tanzania imekuwa majuu ya Kenya. Mkenya akija Tanzania anaaga anaenda majuu kusearch for greener pastures
Hata huyu mwaiofhawaii haikuwa lazima ukimbilie Marekani, ungekuja tu Tanzania
View attachment 3675953
Its laughable when people take credit for another person's excellence.

That's the product of an educated aggressive capitalistic individuals. Only if you stopped exporting beggars and educate your population to produce more productive individuals, perhaps you will experience similar results..

why is it that You don't see Tanzanians bringing home anything anywhere in this globe? Is it because nyinyi hamna majuu? 😅
 
View attachment 3675993machafu wa north,wengine hata kupiga mswaki shida,angalia walivyo washamba,na miheadphone ya ya waya!View attachment 3675994
Mganga umeamka 🤣
Kusorora picha moja kwa miaka mitano (picha ya miaka kumi iliyopota) is the lowest form of miserable projection I have ever seen 😅

To make it worse, you are not showing us your picture in comparison, so that we know the standards for a perfect picture.

This is what’s known as a fallacy
 
Huyu Peter Foti Mushi ni kweli ametekwa na ni mtu namfahamu kwa ukaribu na tuko na contact na familia yao. Ila watekaji na wauwaji ni kikundi kinachofadhiliwa na foreign organization(s) kama ilivyokuwa kipindi cha Magufuli.

Baada ya kuwateka, watu wa kwanza kupewa habari na clips zautekaji huu ni hili genge la Chadema.
All in all ni kundermine Tanzania, CCM na serikali zake, iliyopita na hii ya sasa.
Kikundi ipi
 
View attachment 3675993machafu wa north,wengine hata kupiga mswaki shida,angalia walivyo washamba,na miheadphone ya ya waya!View attachment 3675994
Kama sisi ni ngombe basi nyinyi ni Kondoo wa CCM … afadhali ngombe anatoa Maziwa kuliko kondoo anafuata ovyo ovyo … 🤣🤣🤣
IMG_8795.jpeg
 
I am glad we are finally on the same page. Wacheni wakenya wapige kazi kule… way better kuliko omba omba
Tunawaacha as long as wanafuata sheria za nchi, maana hatuwezi kuwafukuza warudi Kenya bila kosa lolote. Itakuwa roho mbaya sana kurudisha watu sehemu yenye njaa ambayo walishafanikiwa kuikimbia tayari 🥲
 
Hiyo issue ya remittance za Kenya KSh 1.52 billion nataka niieleze kidogo. Naruhusu kusahihishwa

Pesa iliyopatikana nchini kwa wafanyakazi wa kikenya wanaofanya kazi ni Tsh.
Sasa kuisafirisha kutoka kwenye uchumi wa Tanzania ili iende kwenye uchumi wa Kenya; kwenye transfer ya pesa nje ya nchi kunahitajika settlement.

Let say Mkenya yupo na account CRDB na anataka kutuma hiyo pesa kufikia KSh 1.52 billion inatakiwa equivalent assets kutoka Kenya yenye thamani ya hiyo pesa itakayoingia kwenye uchumi wa Tanzania.

Kumbuka wakenya itabidi watupatie USD, Gold na asset abazo zinakubalika na BoT settlement.

So wakenya watafaidika na Expenditure but Tanzania itabaki na Assets.
Assets hizo zinaweza kuingizwa kwenye Nostro au Vostro Account kwaajili ya manunuzi ya bidhaa za nje.

Nipo tayari kurekebishwa
You're clearly no Milton Friedman.

Remittances is money from individuals (non-commercial) moving out of Bongolala to Kenya.
I can bet 90% of it is done via Mpesa. The only beneficiary is Kenya.
 
You're clearly no Milton Friedman.

Remittances is money from individuals (non-commercial) moving out of Bongolala to Kenya.
I can bet 90% of it is done via Mpesa. The only beneficiary is Kenya.
The beneficiary is Kenyans but you know cross border settlement?
Do you think Tsh just vanish in Tanzania economy to benefit Kenyan economy? No no no.

At the level of individual you are right. But at the level of banks there is settlement of in the book of account.

Mobile money connected to bank.
So there is Nostro and Vostro accout. You get Ksh from Tsh. But there is settlement in ledger book.
Is a simple double entry account.

The amount settled in BoT assets as USD to balace

Is not simple like that. Kama ingekuwa hivyo si mgefanya money laundering. You just over pay a Kenyan the send money in kenya as remittance
 
Your fellow Kenyans are doing the same shit but you said nothing! Hypocrisy?
Cc Traveller D
Hypocrisy? I’ve never posted anyone’s picture or even personal attacks especially unprovoked so, if one has beef with someone else how do they take it out on an entirely different person? Tell me my point isn’t valid..
 
Kama sisi ni ngombe basi nyinyi ni Kondoo wa CCM … afadhali ngombe anatoa Maziwa kuliko kondoo anafuata ovyo ovyo … 🤣🤣🤣
View attachment 3676041
Ati sasa hii ndio standard ya usafi 🤣🤣
Mganga umeamka 🤣
Kusorora picha moja kwa miaka mitano (picha ya miaka kumi iliyopota) is the lowest form of miserable projection I have ever seen 😅

To make it worse, you are not showing us your picture in comparison, so that we know the standards for a perfect picture.

This is what’s known as a fallacy
Mgagaa na Upwa 🤣🤣
 
Back
Top Bottom