stakehigh
JF-Expert Member
- Aug 9, 2019
- 39,479
- 39,680
Tunajua unaelewa so we dont bother much to explainNobody takes you seriously 😒… such traditional people are all over Africa… si hawa ni your Nyamwezi cousins..🫣🫣
View attachment 3654545
Tunajua unaelewa so we dont bother much to explainNobody takes you seriously 😒… such traditional people are all over Africa… si hawa ni your Nyamwezi cousins..🫣🫣
View attachment 3654545
That's not Eldoret. Fool.Kumbe eldoret ni village siku hizi.acha kuokoteza picha za highway na kusingizia vijiji
Wapi umeona Eldoret .Provide evidence hapo ni Eldie nifunge account..Kumbe eldoret ni village siku hizi.acha kuokoteza picha za highway na kusingizia vijiji
I am still waiting for that village you promised…🫣🫣😆😆😆Kumbe eldoret ni village siku hizi.acha kuokoteza picha za highway na kusingizia vijiji
Sisi zipo kibao ila acha kutuletea picha za eldoret na Nakuru ukisingizia ni vijijiI am still waiting for that village you promised…🫣🫣😆😆😆
I am still waiting for that village you promised…🫣🫣😆😆😆
mwaiofhawaii your prediction was 100% accurate. 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣
Put your money where your mouth is… let’s do a rural battle here. I dare you . Mtahepa siku ya kwanza Mrundi picha za Kibera for self comfort…🤣🤣🤣
Leta video za vijiji kama hiviI am still waiting for that village you promised…🫣🫣😆😆😆
Washukuru internet na wengi wanafikiri ni muamko wa hivi karibuni hawajui watanzania by nature ni wapambanaji na ndio msingi mkuu wa siasa ya ujamaa na kujitegemea kinyume na siasa zao za kuzunguka na certificates uhuru park tumboni minyoo wa kibepari wanamtafuna alive 😂😁Nakumbuka wakiandika propaganda mitandaoni ati Watanzania ni lazy, siku hizi wameacha baada ya kujua ukweli. 😂😂😂
Washukuru internet na wengi wanafikiri ni muamko wa hivi karibuni hawajui watanzania by nature ni wapambanaji na ndio msingi mkuu wa siasa ya ujamaa na kujitegemea kinyume na siasa zao za kuzunguka na certificates uhuru park tumboni minyoo wa kibepari wanamtafuna alive 😂😁