Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Something funny inaanza ku happen,yaani nowadays,Wakenya wanakuja kununua vitu Tanzania na kwenda kuuza Kenya kwa bei za jumla,🤣🤣🤣Table is turning slowwwly
 
Something funny inaanza ku happen,yaani nowadays,Wakenya wanakuja kununua vitu Tanzania na kwenda kuuza Kenya kwa bei za jumla,🤣🤣🤣Table is turning slowwwly
jamaa anatamani kusave economy lakini hakuna any other way than to add taxes kulipa madeni
 

Ramaphosa government is being childish on this one. Wana kipi cha kuwafanya hizi nchi zilipe hizo pesa?

Ramaphisa na kundi lake ni agents wa Apartheid na wanaharibu mahusiano ya ANC, South Africa na nchi nyingine kama a step forward kwa Western Cape kupata mwanya wa kujitenga baada ya South na ANC kuwa isolated, jambo ambalo limeshaanza kuwa reality.


View: https://x.com/KipepeComrade/status/2087653411034415297
 
Back
Top Bottom