Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

You are so full of anger my friend. That is our internal problem and we know how to deal with it as an internal matter so isikuume sana. But come to think of it, despite all that you have said above why have we still managed to stay ahead of you in all spheres of life yet 'hamna' matatizo ya kikabila kama sisi. For your information, we only differ along tribal lines during elections but after that we remain a united and steadfast nation working towards achieving a comon goal. I am from Nyanza and dating a lady from central so in case you thought our differences is a grave matter, you are in for a rude shock. Kazi tunachapa pamoja kama wakenya ndio maana tuko mbele yenu kimaendeleo
 
The same old, boring narrative from bongolalas. Laleni kabisa ndugu zetu toka bongo mkiendelea kulalamika jinsi wazungu walivyojenga Kenya. Hata nyinyi mlikuwa huru kuwaleta wawajengee nchi yenu walivyotujengea sisi. After all is said and done, the country in front of you ni Kenya. Maendeleo ya kenya itawauma sana mkose usingizi ila hamtatufikia kamwe
 
Why would a Kenyan in his or her rightfu mind come to learn in Tanzania? That stupid education system of yours is the reason you are ldc so no sane kenyan can leave a better system like ours for yours.
You're freaking idiot
 
Longisa County Referral Hospital Bomet County

Tenwek Hospital Bomet, one of the best private hospital kenya

 
Maendeleo gani hayo mlioachiwa urithi au kuna mengine???[emoji15] [emoji15] [emoji15]
 
More of Bomet County
Bomet Stadium Under construction (30,000 seater)

Sotik Animal Genetic and Resource center Bomet County
Tea factory sotik bomet County


KCC milk factory sotik

Korokwony milling factory bomet town
 
Why would a Kenyan in his or her rightfu mind come to learn in Tanzania? That stupid education system of yours is the reason you are ldc so no sane kenyan can leave a better system like ours for yours.
Idiot
 
Mngekua wachapa kazi kibera ingekua imechange zaman sana ...kazi gan mnazofanya kwanza???kulima hamlimi, ajira hamna, labda kazi ya ukora hahahaha idiots
 
Nimefanya kazi hapo Nairobi kama mfanyakazi wa shirika la wamarekani, ninafahamu jinsi mnavyobaguana kwa misingi ya ukabila katika sectors zote, kuanzia elimu, ajira, maeneo ya kuishi watu na hata katika nyumba za ibada, kwahiyo acha kutudangaya kwamba ubaguzi ni wakati wa uchaguzi pekee.

Kuhusu maendeleo, Tanzania ipo mbali sana na kamwe hamuwezi kuifikia tena. Kwetu tunapima maendeleo ya nchi katika mambo yafuatayo,
1)Uwezo wa wanainchi kupata lishe bora
2)Uwezo wa wananchi kuwa na makazi yenye hadhi ya kuishi binadamu
3)Uwezo wa wananchi kupata matibabu bora
4)Upatikanaji wa ajira kwa wananchi walio wengi
5)Kupungua kwa kiwango cha umasikini miongoni mwa wananchi
6)Kupunguza tofauti ya kipato kati ya masikini na tajiri

Katika hayo, onyesha ni wapi Kenya imeizidi Tanzania?. Au wewe sema maendeleo ambayo unayasema wewe ni yapi?
 
Viwango...Pwani imekua ikikua Kwa kasi sana,viwanda vinainuka kama uyoga,shule ,vyuo vikuu...
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…