You're in pain because an average Tanzanian can build a good looking house with the design he/she likes in prices you could ever dream of, in Kundustan 😂😂
Yeah we like them, and they look cute, Deal with it
Nimeleta render ya such a massive complex already under excavation, unaleta render ya kibanda ata hakijaanza kujengwa? 😂Mwenzako ananiambia nimepost remda na wewe unapost renda.? 😂😂😂. Ooh oky au nikwasababu vitu za Tz zinamuuma kama nimemtia kidole.?
Have you ever seen the shape of a pus** up close? Nothing's uglierHiyo design ni mbaya. Tulishaona kitambo since uwanja haujakamilika
Other than being big, it looks ugly
In a Nyamwezi's eye of course they look goodYeah we like them, and they look cute, Deal with it
View attachment 3642631
Au unatumia kiswaswadu .? au ni wivu.? 😂😂😂 2026 hii na haujui kuthibisha jambo online.? Huu uzi sio size yako then, enda utafute rika yako manzee.Nimeleta render ya such a massive complex already under excavation, unaleta render ya kibanda ata hakijaanza kujengwa? 😂
Nimeona mwingine amepost picha ya Hadzabe eti anawalinganisha na watu wao wenye njaa Turkana. 😂😂😂Au unatumia kiswaswadu .? au ni wivu.? 😂😂😂 2026 hii na haujui kuthibisha jambo online.? Huu uzi sio size yako then, enda utafute rika yako manzee.
😂😂😂 anadhani hadzabs ni raia wenye njaa kama watu wao.Nimeona mwingine amepost picha ya Hadzabe eti anawalinganisha na watu wao wenye njaa Turkana. 😂😂😂
Do it dwarf. I'm waiting.Leo hiki kichaka chako nakifyeka nakuandania list kalii kaa kwa kutulia hapo.
Nakumbuka wakisema uwanja wa Afcon Arusha haujengwi, sasa wanaume tunajenga viwanja vitatu.😂😂😂 anadhani hadzabs ni raia wenye njaa kama watu wao.
When you deal with clowns, expect a circus 💯🤣🤣🤣🤣🤣🤣They no problem with the design becasue they thought it would never be built. Now it's almost complete, they suddenly don't like the design.🤣 🤣
Kwenye suala la barabara wataacha ndala mana hiyo Arusha inajengwa barabara kinoma and it will never be the same again.. wakitaka kufanya comparison na vimji vyao wataona haya this time around. 😂😂Nakumbuka wakisema uwanja wa Afcon Arusha haujengwi, sasa wanaume tunajenga viwanja vitatu.
Now wanasema barabara haijengwi. 😂😂😂
Kule msituni mnapojenga ule uwanja kuna dalili ya mji?Kwenye suala la barabara wataacha ndala mana hiyo Arusha inajengwa barabara kinoma and it will never be the same again.. wakitaka kufanya comparison na vimji vyao wataona haya this time around. 😂😂
no water no food yaani pako kama palivoKule msituni mnapojenga ule uwanja kuna dalili ya mji?
sasa si ndo vizuri ili wasikimbie maaana walikuaga wengi apa online saaahv wamebaki wattau wengine nao sjui wanakimbilia wapNakumbuka wakisema uwanja wa Afcon Arusha haujengwi, sasa wanaume tunajenga viwanja vitatu.
Now wanasema barabara haijengwi. 😂😂😂
Source:kibera hot news