Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Hao metro city na YK ni wa ruti gani hawa?
Soma taarifa hii hapa kwa undani zaidi

 
Nairobi imejaa slums from West to East, North to South. They are everywhere 😂
Nairobi imejaa slums from West to East, North to South. They are everywhere

And the speaker lives in one of these places spread all across Dar 🤣🤣🤣
images - 2026-06-09T133130.759.jpeg
dar kutoka angani ( eneo la vingunguti).JPG
images - 2026-06-09T125514.774.jpeg
images - 2026-03-11T003519.224.jpeg
images - 2025-10-07T012033.660.jpeg
8029130921_e9a5ab0981_b.jpg
slums-840503.jpg
 
Fuatilia mjadala wewe Nyamwezi. Unafikiri mimi ni mpurukaji kama wewe?
ndp nmeingia kwenye mjadala sasa, nmeanza na hio then lipa sasa.. kama hamna mseme sio tunapoteza mda apa kumbe mnataka kutuonyesha slums
 
Biashara za watu wa kawaida (high population and businesses everywhere), more busier port (better in total cargo volume, passenger capacity, and regional fleet size), Mwanza has the longest bridge in East Africa, more industrialized than Kisumu, grows rapidly with ongoing SGR railway construction, modern bus stations and local markets than the whole of Kenya etc
Apart from the bridge, can you support anything here with reliable sources?
 
Wakenya hampendi kuambiwa ukweli. But kila mtu anawajua tabia zenu, wala hamtusumbui
Sasa kati yangu na wewe nani hapendi kuambiwa ukweli!

Nimepost picha za Dar ukasema ni za 2008 wakati picha zenyewe zinaonyesha brt wazi kabisa. Nikikuuliza kama 2008 mlikuwa na brt Dar unakuja na povu!!! Alafu unaniambia sipendi ukweli Mitanganyika ni viumbe vya ajabu sana!
 
Sasa kati yangu na wewe nani hapendi kuambiwa ukweli!

Nimepost picha za Dar ukasema ni za 2008 wakati picha zenyewe zinaonyesha brt wazi kabisa. Nikikuuliza kama 2008 mlikuwa na brt Dar unakuja na povu!!! Alafu unaniambia sipendi ukweli Mitanganyika ni viumbe vya ajabu sana!
Sasa kama umechanganya picha za Dar za 2014 na 2008, unataka JF wakuone wewe hujitambui?
Nakusaidia tu, uwe mkweli achana na propaganda. Tanzania tuna post current photos za Kenya, wewe unatuletea TBT
 
Back
Top Bottom