KQ owns 41% of precision air. 42% is owned by the airline founder, bila KQ hapo hakuna airline. Meanwhile KLM owns only 7% of KQ. Kenya ina more than 10 airlines operating big commercial aircrafts like Boeing, Airbus, Dash 8, Embraer etc. Bongoslum muna mbili pekee. 😂 😂 😂 Precision Air owned by KQ na Air tangagiza, bila serikali hamna uwezo nyinyi.Kama precision ni ya kq,basi kq ni ya waholanzi,mtakuja kut.mbwa kwa kujipa vitu vya watu,then tuonyeshe nchi ya watu milioni 65 kunyaland ndege wanazomiliki kama nchi sio za kukodi