President of China
JF-Expert Member
- Dec 6, 2018
- 34,717
- 94,377
Kaka hakuna mtu yeyote humu aliyekwambia usimpinge Rais kulingana na uelewa wako. But between line ya maelezo yako yamejaa chuki nzito ambayo haijawahi tokea tangu ulimwengu uumbwe.Toa ushahidi ni mwanamke yupi nimemuonesha dharau?
Unatoa tu shutma bila ushahidi.
Hapa tunaongelea kiongozi wa taifa, where future yetu na watoto wetu iko mikononi mwake. Sasa kumpinga sio dhambi na yeye sio rais wa kwanza kupingwa or kukosolewa. Ni rais yupi hajawahi kukosolewa Tanzania?
Kuleta hoja ya yeye ni mwanamke ni shortsightedness.
If we wanted kupika tungekua tushapika mda mrefu, in tz data zinaendana na uhalisia wa maisha if GDP Ni $1 we can feel a true $1Everyday we share figures here indicating that Kenya has more daily flights than Tanzania huwa mnasema ni data za kupikwa. Sasa leo mnasherehekea data za kupikwa?
Minyamwezi mnatia huruma sana
alafu kweliNa nusu ya hizo flights Kenya ni za Ruto tu, Kenyans are way broke to fly
View: https://x.com/i/status/2063625734069833784
mbna kama unataka kuliaDid Mama samia write that headline?
Wilson Airport Nairbi handles 150 flights per day.
That would make our small domestic airport BUSIER than Dar and Arusha airports combined.
sema mwanaetu kuna kaukweliNa nusu ya hizo flights Kenya ni za Ruto tu, Kenyans are way broke to fly
View: https://x.com/i/status/2063625734069833784
Did you read to understand the content of the tweet?ivi Teargass and mwaiofhawaii walisema there are more rich people in mathare?
View: https://x.com/bbcswahili/status/2063259663601188869?s=20
umeona kokote tumeongelea millionaires young lady?Did you read to understand the content of the tweet?
View attachment 3603246
How would you know when you share tweets you haven't read? Ungesoma link ya hiyo tweet like I did, haungeniuliza hilo swaliumeona kokote tumeongelea millionaires young lady?
mbna kama unataka kulia shida nn? kuna sehem yoyote nmesema millionaires?How would you know when you share tweets you haven't read? Ungesoma link ya hiyo tweet like I did, haungeniuliza hilo swali
We are here talking about local motor vehicle manufacturing and assembly then uko hapa ku brag about second hand buses you import from China.. 2 different levelsI know You won’t ,
The thing is there are only Isuzu trucks and Jalopies commuting you all around your poor third world country,
If the Indians assemble some decent PSVs in your backyard why are you guys incapable of affording such?
I say so sababu Tanzania Public transport system is way so advanced, sophisticated and competitive to the extent that your isuzus and Nganyas won’t have a chance.
A reason you see Tz companies investing hard Cash on high end PSVs like Irizar and Marcopolos and some Chinese built Decent PSVs,
Kenyan companies can’t afford such, ndio maana unaona Kenya kuna 0 Irizar na Marcopolo licha ya Kuwa kile kiwanda cha Wahindi cha AVa cha Mombasa kinaunganisha bodi za Marcopolo.
Mind you all of those PSVs coming to Tz Market comes at Zero KMs
The tweet you shared mentioned them. Why are you irritated by your own post Nyamwezi?mbna kama unataka kulia shida nn? kuna sehem yoyote nmesema millionaires?
basi nenda uliza hio tweet, mm amna sehem nmeongelea millionaires na hata tungesema millionaires still tunajua ni politicians ndo mnao,The tweet you shared mentioned them. Why are you irritated by your own post Nyamwezi?
Kufeli primary then ukapata zero 4 na 6 ni ishara ya uwezo mdogo wa kiakili; fact isiyopingika.Kaka hakuna mtu yeyote humu aliyekwambia usimpinge Rais kulingana na uelewa wako. But between line ya maelezo yako yamejaa chuki nzito ambayo haijawahi tokea tangu ulimwengu uumbwe.
Je, ni kipi kinachokufanya useme Rais Samia IQ yake ni ndogo? Huna sababu yoyote kaka. Ili kukuona huna sababu yoyote ni pale unapokuza trivial issue ya yeye kuacha kulieleza kwa kina swali la mwandishi wa habari alipomuuliza kuhusu sanction.
Wakati Rais ilizungumza mengi sana huko Urusi. Alitoa hotuba kwenye jukwaa kubwa St. Petersburg International Economic Forum (SPIEF). Jukwaa hilo lilihudhuriwa na watu zaidi ya 20,000.
Vilevile alihutubia chuoni.
Wewe umeng'ang'a na swali la sanction tu.
"Unasema mambo ya kudharau wanawake hujayasema." Kaka dharau haisemwi dharau inaonekana na sisi tunatafsiri, kinachotakiwa ujitanbue na urekebishe tabia hiyo mbaya.
Badilika kaka utaanza kuona dunia kwenye picha nyingine tofauti.
Na ninakusihi hebu tujadili kwa kina hii visit ya Rais huko Urusi kama kweli wewe ni mzalendo kuliko trivial issues.
Asante