stakehigh
JF-Expert Member
- Aug 9, 2019
- 37,834
- 37,331
Sijui kusoma aje na imeandikwa hapo ni 50-50?😂😂Inamaana hujui kusoma ama?
Tanzania is LDC, Kenya is not. That's the difference there.Oneni hii ng'ombe inavyokuja kinyume nyume ikiwa uchi! hivi huogopi?!
Last time I checked, TZ na kunyaland zote ziko uchumi wa kati. Tofauti tu ni kunyaland kuna njaa Kali na Bongo kuna neema za kutosha.
kama huna cha maaana cha kuongea kaa zako kimyaTanzania is LDC, Kenya is not. That's the difference there.
Is Tanzania in the group of Least Developed Countries or not?😂😂🤣kama huna cha maaana cha kuongea kaa zako kimya
again kama huna cha kuongea kaa kimya
narudia tena huna cha maaana cha kuongea kaa kimyaIs Tanzania in the group of Least Developed Countries or not?😂😂🤣