stakehigh
JF-Expert Member
- Aug 9, 2019
- 39,567
- 39,811
Nicxie Teargass tukiwaambiaga hio kichaka yenu ni overrated mnatuona waongo
View: https://vt.tiktok.com/ZS9XAFPy5/
View: https://vt.tiktok.com/ZS9XAFPy5/
Jifunze mambo ya Diplomasia. Inaonesha wakenya hamjui mambo ya Diplomasia kuanzia kwa Rais wenu mpaka kwa wananchi. Jana kuna mambo mawili makubwa Ruto kafundishwa.Woooow!!!!… Thank You TPDF marching band.. I was so impressed hearing Kenyan patriotic music as the guard of honor march passed Pres. Ruto and Samia for the salute . Thank You for the generosity…Ruto don’t even get that kind of welcome in Kenya anymore ( so many people cheering).
Hawajui Tz ni baba wa Mozambique. Tukikunja uso tuu wanajua baba amekasirika na wanafuata maelekezo yetu heshima yetu ipo sio kwaajili ya nguvu za kiuchumi ama kibiashara bali utu tuliowatendea wakati wakitafuta uhuru wao. Diplomatic number plates za gari Mozambique tanzania wamepewa 001 na tanzania house iko kwenye major street in Maputo hii yote ni heshima kwa sacrifice tuliyowafanyia.walienda Mozambique wakajikuta hawana pa kupita!
Man of the moment! yaani hiyo gas pipeline ni mradi ka-initiate na lazma atakuwepo na hata hiyo refinery yeye ndiye kamuita Dangote kwa baraka ya Museveni atakuwapo pia na uzuri anasikilizana na uongozi wa sasa wa Kenya! Jamaa anacheza calculated moves!Mwana Igunga anakimbiza nyangau huko.
Usisahau Chuo Cha Diplomasia kilichopo hapa Dar ni cha Tanzania na MozambiqueHawajui Tz ni baba wa Mozambique. Tukikunja uso tuu wanajua baba amekasirika na wanafuata maelekezo yetu heshima yetu ipo sio kwaajili ya nguvu za kiuchumi ama kibiashara bali utu tuliowatendea wakati wakitafuta uhuru wao. Diplomatic number plates za gari Mozambique tanzania wamepewa 001 na tanzania house iko kwenye major street in Maputo hii yote ni heshima kwa sacrifice tuliyowafanyia.
DeluluMimi ngingekuwa Ruto ningemuomba Rostam na business partners wake wa-invest SGR Kenya!
Ukisema Mwarabu hatutakuua.Mwana Igunga anakimbiza nyangau huko.
maana ya Delulu? Ongea vitu vya maana! The guy tried before with Rift Valley railway, Uhuru akam-block!Delulu
“Ukisema Mwarabu hatutakuua”Ukisema Mwarabu hatutakuua.
Very delulu.maana ya Delulu? Ongea vitu vya maana! The guy tried before with Rift Valley railway, Uhuru akam-block!
View attachment 3584011
MY TAKE
sasa kila kitu chenye nation brand ni chake Nationmedia, Taifa gas, Taifa mining na ninavyoona soon kampuni ya simu Yas by Mixx inaweza ikaitwa Taifa!