Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

I know you are bitter than I busted your bubble with this 🤣🤣😂👇👇

View attachment 3573949
at this age bado mtu antumia AI ya bure 🤣🤣🤣

1776362844363.png


no wonder wanaenda kuandamana kwa sababu ya 100
 
We export finished products, not unrefined Gold to Uganda like you. Yani Uganda is showing more seriousness hata kuwaliko😂😂🤣
how much are your exports kwanza 🤣🤣 give us the numbers
 
The nearest Toyota showroom to Mwanza inapatakina Kisumu. 😂 😂 Tajiri wa Mwanza akitaka kufanya window shopping ya a brand new Toyota car itabidii aende Kisumu. 😂 😂 😂
Tumewakaribisha Kisumu 😂😂🤣
 
A city with no options, ile ni kama Kigoma tu, hata KFC huwezi pata. 😂 😂
Uwezo mdogo usipigizane kele na mimi. 😂😂😂. Uwezo wa kudhani kuwa na KFC restaurant ni maendeleo ya uchumi.. aah kumamaake tunabishana na mazuzu wa kiwango gani sijui.
 
A city with no options, ile ni kama Kigoma tu, hata KFC huwezi pata. 😂 😂
Hehehe hao ni watu WA vibandaski?😂😂🤣

By the way do Mwanza have any international food joints?😂😂🤣
 
Uwezo mdogo usipigizane kele na mimi. 😂😂😂. Uwezo wa kudhani kuwa na KFC restaurant ni maendeleo ya uchumi.. aah kumamaake tunabishana na mazuzu wa kiwango gani sijui.
Unaona magari zinauzauzwa Kisumu, yani hakuna tofauti na Nairobi na Mombasa.

 
Back
Top Bottom