stakehigh
JF-Expert Member
- Aug 9, 2019
- 40,075
- 40,429
unamaanisha treni za Mwakyembe? ohk tutumie picha basi!Ni mradi wa mda kidogo unaingia mpaka kule pugu kwahio kuondoa sio wise move, alafu ni kama school bus wanafunzi wanajaa sana kule, japokua wanaendelea na ujenzi wa TRAM ambao sasa ni ndan ya mji tu
nilipita apo jana nkaiona, skuweza kupiga picha mataa yalikua yameruhusu paleunamaanisha treni za Mwakyembe? ohk tutumie picha basi!
MGR ya mizigo kuelekea bandarini siku hizi inapita hapo kamata na kuingia port ile link ya zamani ya kuingia port ya MGR ndio inatumiwa na SGR kuingia Port.Nmeziona pale kamata jana nkajua ndo za commuter zilikua na kama badge za afcon
Dozi imetuzoea halafu mnakata supply na sisi tumeshakuwa addicted na hiyo dose sasa inabidi tujichukulie sheria mkononi tuu ali mradi tupate hiyo dozisisi tumeona hamna daily dose ikabidi tusaidie kazi
nilipita apo jana nkaiona, skuweza kupiga picha mataa yalikua yameruhusu pale
nmeziona ziko mpya kinoma, ni vile nlikua spidiMGR wamenunua locomotive mpya 3. Ndio zipo Karakana ya Kamata hapo.
yaani dozi ni kitu cha kumnyima mtu?Dozi imetuzoea halafu mnakata supply na sisi tumeshakuwa addicted na hiyo dose sasa inabidi tujichukulie sheria mkononi tuu ali mradi tupate hiyo dozi
ahaa kumbe, ila mbna mpya sanaMGR ya mizigo kuelekea bandarini siku hizi inapita hapo kamata na kuingia port ile link ya zamani ya kuingia port ya MGR ndio inatumiwa na SGR kuingia Port.
Hivi unajua maana ya neno blackmail? 🤣 🤣keep dreaming! loser....! ili unatu-blackmail? 😕 😕