Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

ivi ile story ya kwamba kuna chips za jero ni kwel? eti chombeza ni sahani nzima
Hapana sio kweli 😅
Chips zinaanzia buku na huwa ni amount ya kawaida sio ya kushibisha kupita kiasi. Chips za jero wanauza wamama wa mitaani ambazo huwa kidogo hata hivyo, ila ukifananisha na mikoa mingine zinafanana na za buku
Ndani ya jiji sehemu kama Uyole ndio unapata chips nyingi kwa buku za kutosha na kushiba ila maeneo mengi buku unapata kiasi cha wastani
 
Logistics shows that Port Douala is more closer to the markets of North America and Europe than Angola ( unless your focus is South America). I am sorry the Geography is not on your side .

Nani kakwambia biashara inafanyika kwa kuangalia jiografia ya eneo peke yake? Umeshajiuliza kutoka East Afrika Hadi west Afrika kunafikika vipi na kwa miundombinu gani?

Hali ya usafiri na usalama Hadi kufika hapo unajua ikojee? Kuna namna yoyote ya kufika hapo? Obvious hiyo ni ndoto ambayo kutokea sio Leo Wala kesho! Na it's not economic viable.

Ila huku south and Central tayari miundombinu Iko on place. Barabara na Reli zipo in full operational na some improvements is on going on now.

You know nothing about logistics and global trade.
 
Hapana sio kweli 😅
Chips zinaanzia buku na huwa ni amount ya kawaida sio ya kushibisha kupita kiasi. Chips za jero wanauza wamama wa mitaani ambazo huwa kidogo hata hivyo, ila ukifananisha na mikoa mingine zinafanana na za buku
Ndani ya jiji sehemu kama Uyole ndio unapata chips nyingi kwa buku za kutosha na kushiba ila maeneo mengi buku unapata kiasi cha wastani
kwahio za buku tatu zinakuaje tena
 
Soon itakua capital of the world pale UN itamaliza kuhamisha baadhi ya ofisi zake muhimu hadi Nairobi. Hapa naona ukilia damu
Ati capital of the world 😂😂
Titles are earned, idiot. Outside New York UN ina offices Geneva na Vienna. Je na hizi cities ni capitals of the world?
 
Nani kakwambia biashara inafanyika kwa kuangalia jiografia ya eneo peke yake? Umeshajiuliza kutoka East Afrika Hadi west Afrika kunafikika vipi na kwa miundombinu gani?

Hali ya usafiri na usalama Hadi kufika hapo unajua ikojee? Kuna namna yoyote ya kufika hapo? Obvious hiyo ni ndoto ambayo kutokea sio Leo Wala kesho! Na it's not economic viable.

Ila huku south and Central tayari miundombinu Iko on place. Barabara na Reli zipo in full operational na some improvements is on going on now.

You know nothing about logistics and global trade.
Kwanza build a deep port like Lamu to attract newly modern larger cargo ships… ama Bagakibogoyo iko ready ?..🤣🤣🤣🤣
 
Wachawi watalia kweli kweli.

1000204867.jpg
1000204865.png
1000204866.jpg
1000204868.png
 
Cha kushangaza ni kwamba anayeongea haya yote ameenda kutembeza bakuli Uchina asaidiwe kufanikisha AFCON
where is that bakuli? 🤣 🤣 🤣 mbna uwanja unaendelea bila bakuli 🤣
 
Soon itakua capital of the world pale UN itamaliza kuhamisha baadhi ya ofisi zake muhimu hadi Nairobi. Hapa naona ukilia damu

1772579872004.png

"Soon itakua capital of the world pale UN itamaliza kuhamisha baadhi ya ofisi zake muhimu hadi Nairobi"
 
Back
Top Bottom