Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi


Ayatollah boy.. the word for you is keep up not catch up 😁😁
IMG_8542.jpeg
 
Hivi barabara ya Mandela kuelekea Mkapa kutokea Ubungo imefikia wapi?
Awamu ya Tano ya Mradi wa Mabasi Yaendayo Haraka itahusisha barabara za Nelson Mandela, barabara ya Mbagala na barabara ya Tabata -Segerea – Kigogo zikiwa na jumla ya urefu wa kilometa 26.0. Usanifu wa kina ulifanywa na kampuni ya Kunhwa Engineering & Consulting Co. Ltd ya Korea Kusini. Aidha, Serikali ya Ufaransa kupitia taasisi yake ya AFD (French Development Agency) imetoa mkopo wa fedha kugharamia ujenzi wa miundombinu ya Awamu hiyo ya Tano. Tayari Mhandisi mshauri wa ujenzi amepatikana, na kwasasa TANROADS akishirikiana na Wakala wametangaza zabuni kwa ajili ya kumpata Mkandarasi wa ujenzi.
 
Back
Top Bottom