Geza Ulole
Platinum Member
- Oct 31, 2009
- 76,178
- 107,756
Mbona Tanzania tunajengawananyegeswa na vimradi vidogodogo huko Ukunduni kuna Mwache dam inajengwa basi ni picha kila siku wasijue hata Tanzania kuna several of those!
kuna dams nyingii! Hata Farkwa Dam DodomaMbona Tanzania tunajenga
Kidunda multipurpose Dam, pale Ruvu River yenye ujazo wa 190 million cubic meters (lita billion 190) za maji na hatupigi kelele. 😂😂😂
View attachment 3540008
View attachment 3540007
Farkwa Dam.kuna dams nyingii! Hata Dodoma
Unaumwa mavi wewe! hiyo ya kwenu imeanza lini? si tangu kipindi cha Uhuru?Unacompare hio na stalled projects 😅
Yetu imeanza 2 months agoUnaumwa mavi wewe! hiyo ya kwenu imeanza lini? si tangu kipindi cha Uhuru?
Macho yake yana inbuilt bias.If your eyes are working well 🤣 🤣 🤣
View attachment 3539588
Hio imeanza 2 months ago
Usifosi tufanane 😅
View: https://x.com/davis_chirchir/status/1994080763495489647?s=46
Umeshindwa cha kusema sasa.
Hiyo ni highway Tunduma-Mbeya! Ulicho-post hakihusiani na hiyo barabara Mbeya kuna barabara nyingi1 nA ISITOSHE UJENZI WA CHANGARAWE NA WA LAMI NI TOFAUTI!Umeshindwa cha kusema sasa.
Barabara ilianza kabla ya COVID unataka ku compare na barabara ilianza mwezi uliopita 😅
View attachment 3540035