REAL Comrade Kipepe
JF-Expert Member
- Jul 7, 2020
- 3,675
- 11,690
daily dozi 😂Tunashukuru kuonekana, karibu sana.
Je, huu utakuwa wa football au OlympicZanzibar Afcon stadium under construction.View attachment 3504103View attachment 3504106
Kwa huu upuuzi unaoendelea nchini tutamalizana kweli, mpole na mnyenyekevu anapogeuka kuwa mkaidi yapaswa asikilizwe ili ujue tatizo ni nn, huwezi kulazimisha raia waongozwe na wasiyemtaka.Watakua kama Nigeria wasipochunga.
asante kakaTunashukuru kuonekana, karibu sana.
Karibu Sana Ngamia yetu, we thought Samia alipotea na wewe.nipo kaka😂😂😂
Teargass kuna ujumbe wako hapa
View: https://x.com/moneyacademyke/status/1991330601434022044?s=46
Endelea kulianipo kaka😂😂😂
Teargass kuna ujumbe wako hapa
View: https://x.com/moneyacademyke/status/1991330601434022044?s=46
daily dozi 😂
They are so broke mpaka viproject vidogo kama hivi vinawapa shida kufinance.
Hii nimeisoma mahaliIngawa sijawahi kuuafiki uongozi wa huyu mama na kundi lake pamoja na mengine mengi, lakini huu ni ukweli.
View attachment 3505582
View: https://x.com/KipepeComrade/status/1991833042873458706
That won't happen in TanzaniaThey will start killing each other based on religion. It's better to have tribalism than religious wars. Religion is the worst cultism ever, their radicalisation is also among the worst and dangerous in history.
Look at all the terrorists, they all follow a specific religious teachings to justify their killings and terror.
NEVERWatakua kama Nigeria wasipochunga.
Sure, Kenyans wanadhani sisi tumetengana kama wao. Huku Muslims na Christians wanaishi kwa pamoja, kwa amani na upendo. Mimi mwenyewe mzazi wangu mmoja Mkristo mwingine ni muislamuNasty paid propaganda by this regime, the good news is most Tanzanian understand what's going on. We're more united than ever, both Muslims and Christians in Tz are one family, genetically and ideologically.
Ndugu hakuna kitakachochemka, 66% ya Tanzanians ni youths, ni Gen Z. Wengi wameelimika na wana uelewa. Huwezi kuwagawa kirahisi hivyo. Unaweza kuwagawa hawa wazee maana wengi wao wana uelewa mdogo kutokana na elimu duni waliyoipata miaka ya 1980sPoliticians are very shameless. Sasa wanatumia these religious leaders to beat drums of war. Mambo itachemka if these people spewing religious divison are not stopped.
View: https://x.com/KenyanSays/status/1991475773925126568?s=20
Asilimia kubwa ya watanzania hawana akili au ni vichaa, vitu wanavyovisema havina any senseIngawa sijawahi kuuafiki uongozi wa huyu mama na kundi lake pamoja na mengine mengi, lakini huu ni ukweli.
View attachment 3505582
View: https://x.com/KipepeComrade/status/1991833042873458706
Wewe ni mpuuzi kwani hujui kuwa kina mamluki ambao huwa walipwa ili kupost upuuzi mitandaoni?Asilimia kubwa ya watanzania hawana akili au ni vichaa, vitu wanavyovisema havina any sense