Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

The Standard bado wanendelea kufinya madam Idi Amin Suluhu. Media za bongoslum zote zimeshikwa makend*.

Ni aibu kuwa Mtz sasa hivi. Imagine mamia ya watoto wetu wameuawa kama mbwa koko lakini hakuna hata chombo kimoja cha habari kimeripoti. Na bado kuna mbwa anakuja humu JF Forum ashangilia kabisa. Sometimes tunajitahidi kushindana na Kenya ila moyoni tunajua we are worlds apart, Tz tuko nyuma sana yaani nyuma sana. Nimeumia sana.
 
Body language ya watu inaonyesha huyu muislamu hapendwi Hadi na waliomzunguka
Tanzania msiwahi pea waislamu uongozi Tena. Hawa ni hatariii.
amepata kura 31,000,000 bado unatuletea kelele kutoka Kibera Kwikwikwikwikwi Tanzania siyo Kenya mdogo wangu.
 
Imetoka hiyo. Baada ya miezi michache mambo yatakuwa kama kawa. Hatuwezi kuruhusu majambazi kuichafua nchi yetu. Amani inalindwa ka Gharama zozote


 
Mass Report this account
Kwikwikwikwi. Tumeshamaliza uchaguzi, nawaomba msianze kulia sasa. Vijana wa kwenye mitandao tupo nao. Mlianza nyie sasa sisi tunamaliza. Mambo ya ku report accounts tunayajua. Tulikuwa tunasoma mchezo sasa ni zamu yetu.

Msianze kulia tutakapoanza kuwapelekea vipondo.
 
Sio vizuri. Huwa tunafanya mzaha hapa lakini sio vizuri Venus kufurahi hapa kama Watanzania wengine wameuwawa. Kwani wewe Venus huna akili!?
 
I think we should change this sub forum to Kenya and Goodwill Tanzanians vs Venus Chawa …😌
 
Thanks guys it's been long ride. Now nitakua msomaji tu. I am not even excited na battle kabisa, I don't see maendeleo kabisa more than wao kutumia rasmali zote kujilinda. My only hope ipo kwa hii sheria iliwekwa na the Late John Pombe Joseph Magufuli.

1. Natural Wealth and Resources (Permanent Sovereignty) Act (2017)

2. Natural Wealth and Resources Contracts (Review and Renegotiation of Unconscionable Terms) Act, 2017



Kwa kua now wameshinda na hawana legitimacy ya wananchi only way ya kuvutia mwekezajo ni kupitia unconscionable terms, na more power to dictate wanachopewa.

Na hizo sheria Kinda zinawanyima raha maana wakipinduliwa hakuna mwekezaji wa kushtaki sababu tayari the law are there

Poor Tanzania we had great future


I can smell violence maana hawa vijana ukiwapatia silaha sio poa watu wamekereka na Jeshi kuwageuka.
 
amepata kura 31,000,000 bado unatuletea kelele kutoka Kibera Kwikwikwikwikwi Tanzania siyo Kenya mdogo wangu.
Acha ufala kaka kuna muda utumie akili sio makalio.
Asilimia zaidi ya 80 ya vituo vya kupiga Kura vilikua vyeupe,hao raia milioni 30 wametokea wapi!?
Ndugu zako wameuawa maelfu wewe unakuja kushangilia hapa!?
Kuwa na utu hata kidogo.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…