Teargass
JF-Expert Member
- Apr 23, 2018
- 31,681
- 34,298
You people are very desperate, Yani umetafuta buildings under construction mkashindwa ikabidi mlete zenye zilimalizwa 2017?😂😂🤣
You people are very desperate, Yani umetafuta buildings under construction mkashindwa ikabidi mlete zenye zilimalizwa 2017?😂😂🤣
Acheni kuwa wazembe na wezi pia. Thieves of national anthems🤣🤣😂Sema huo wimbo umetungwa kundurenda na tukauchukua
We are not creative and still kwenye tecno yako umejaza nyimbo za wasanii wa bongofleva,maku wwYou're not creative. You can't even compose your own National Anthem.
I don't use Techno na hutowai pata wimbo wa bongo kwa simu yangu.We are not creative and still kwenye tecno yako umejaza nyimbo za wasanii wa bongofleva,maku ww
kwani ulisema nilete ambazo ziko under construction. Wewe ulisema leta building kama hizo za private developers sasa milio mingi ya nini tena?You people are very desperate, Yani umetafuta buildings under construction mkashindwa ikabidi mlete zenye zilimalizwa 2017?😂😂🤣
Maghorofa yakijengwa wanalia yasipo jengwa wanalia. 😂😂😂kwani ulisema nilete ambazo ziko under construction. Wewe ulisema leta building kama hizo za private developers sasa milio mingi ya nini tena?
Si Niliskia gorofa sio maendeleo? Mmepata gorofa moja na Kama kawaida yenu hamngekosa kuipost😂😂
He's talking about mashambani he forgets that within dar boundaries kuna maeneo watu wanalima mahekari za mihogo, something you'll never find in Nairobi.Ati nje ya Nairobi ni mashambani? Mombasa alone is more developed than any area in Tanzania, hata Dar will struggle to match Mombasa.
Put Kisumu and your second city Mwanza in a competition and see Mwanza giving up even before the game starts.
You just don't have them, nothing like tall buildings doesn't excite you. I once said and I say it again, just show me at least 3 buildings currently under construction in Tanzania that's 20 floors and above. Just show me three.Ni vile tu Tz hatuna midomo. Na tall buildings don't excite us
Kuna hiz twin towers pale Morocco
View attachment 3489423View attachment 3489424View attachment 3489425
Ghorofa ni biashara siyo apartmentsSi Niliskia gorofa sio maendeleo? Mmepata gorofa moja na Kama kawaida yenu hamngekosa kuipost😂😂
Kwanza, ni vizuri ujue kuwa Mungu Ibariki Afrika haikuibwa na Tanzania. Wimbo huo uliandikwa na Enoch Sontonga, Mzulu kutoka Afrika Kusini, mwaka 1897. Ulienea kote Afrika kama wimbo wa mapambano na umoja wa Waafrika kabla hata nchi nyingi kupata uhuru.Don't hide behind Pan-Africanism, you people are just copycats.
Kutunga Tu a simple national anthem imewashinda? Ntakuwa lazy mpaka lini you witches?
So unadhani kwamba hatukutunga wimbo wetu wenyewe wa taifa kwa sababu hatukuwa "creative"?You're not creative. You can't even compose your own National Anthem.