Geza Ulole
Platinum Member
- Oct 31, 2009
- 76,175
- 107,756
Hao ni watu ambao hawako focused, wakifika Dar wanaendekeza starehe. Si unajua Africa Mashariki hapa hakuna sehemu ina starehe kuliko Zanzibar na Dar. So starehe zinawachanganya watu wa vijijini badala ya kufanya kilichowaletaJiji la raha?🤣🤣
View attachment 3476667
Lord DelamereHuyo mzungu anaitwaje kijana wa Tandale? Wamjua?
Niu Yoki ofu Afirika 🤣 🤣 🤣Jiji la raha?🤣🤣
View attachment 3476667
Aisee, hii ni ya majuzi au zamani?Hao Wana wivu mana hawana kazi, kule kwao kazi ni ngumu sn kupata, hata kama Una Ka degree unaishia mtaani, watoto wa wanasiasa ndiyo wanapata kazi hawa wengine pangu pa kavu wanaishia kupiga kelele mitandaoni na kufananisha maisha yao na ya watz. Hapa nilikuwa nampokea mgeni rasmi by the time ni balozi wa Tz kule Cuba, haya waseme na hii nimeiba.View attachment 3476693
tanzania nchi yangu inatia huruma sana🙌🏻
View: https://www.instagram.com/p/DOy-Uw8DC-7/?igsh=MW9tbzNoc3VqdHdlNQ==
😂😂😂
Don't you get tired of stealing other people's pictures?Hao Wana wivu mana hawana kazi, kule kwao kazi ni ngumu sn kupata, hata kama Una Ka degree unaishia mtaani, watoto wa wanasiasa ndiyo wanapata kazi hawa wengine pangu pa kavu wanaishia kupiga kelele mitandaoni na kufananisha maisha yao na ya watz. Hapa nilikuwa nampokea mgeni rasmi by the time ni balozi wa Tz kule Cuba, haya waseme na hii nimeiba.View attachment 3476693
Screenshot nyingine hii hapa mnuka mavi 🤣🤣🤣🤣🤣Ingekuwa ni yeye ndio amepiga hizo picha hangezitoa even after I have flagged his lies. Ubaya anadhani anabishana na Watchmen wenzake hapa.
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣Kenya ni nchi ambayo inaprove kuwa GDP sio everything. Wana bigger paper economy kuliko Tanzania lakini Watanzania wanaishi maisha mazuri kuliko Wakenya wengi
Hivi inakuaje hapo Kibera watu wanaishi kwenye nyumba zinakaa mabanda ya nguruwe 😆😆
View attachment 3476723
Sio zamani ni kabla hajajiuzulu.Aisee, hii ni ya majuzi au zamani?
Makande Republic of Singapoor
Watchman naona umelipa 5k sasa hatutapumzika. After all I have exposed your lies and fake identity.Screenshot nyingine hii hapa mnuka mavi 🤣🤣🤣🤣🤣
View attachment 3476747