Mgagaa na Upwa
JF-Expert Member
- Sep 30, 2013
- 16,236
- 35,650
Ukiliona jina la Magonjwa Mtambuka ni lazima uliheshimu unasikia wewe nyang'au? Usisahau kufikisha salaam zangu kwa rafiki yako Teargass😂😂🤭 ni nini nyingine ntafanya na isitoshe wewe ni muadhiriwa wa ugonjwa wa ukimwi?🤭😂😂... halafu chunga usiwaambukize wale watoto wachekechea🤭😂😂😂🤣🙌
Whether it is or not, but mmeiga Magufuli bus terminal ya Dar.That's not a bus stand
Huwaga akisema mnyamwezi hajui kama anakusifia, hajui kama wenye Kiswahili chetu tunamaanisha mtu wa mbele, usikute hata hiyo mbele yenyewe haelewi maana yake.Sawa low class citizen wa kunyaland aka jaluo..
Wanyamwezi sisi ni watu wa Mbele!
View attachment 3476044
More
Weka video
No slums in Tanzania.
This is a screenshot you stole from someone's video wewe Watchman, ama siku hizi camera za simu zinacapture pictures as screenshot?FYI, nna access ya kuingia mpaka kwenye ndege pale ninapohitaji kujiridhisha, we unadhani nilijuaje kwamba ndege za KQ seats zake zimechoka? Hapo nipo mm, mwenzangu na mdada wa KQ, tupo kwenye bridge kabla ya kuruhusu ndege kuondoka.View attachment 3476078