NairobiWalker
JF-Expert Member
- Oct 31, 2012
- 17,295
- 19,649
π€£ π€£ π€£This was not Taifa stars, unless you are hallucinating.
Unataka uwekezaji au shida Yako unachagua nani wa kuwa nyuma?shida sio kuingia PPP au shida sio waarabu shida ni nani yuko nyuma ya hzo PPP hapo ndio penye tatizo πππππ
Kumbe Kilimanjaro stars ya mapinduzi cup siku hizi ni Taifa Stars! πππNani ameongelea December? Wacha bangi. Mnajiita footballing nation na hata hamjui game mmecheza. No wonder your stadiums were empty during CHAN.
View attachment 3463622
shida sio maendeleo tu shida ni nani mnufaika number moja nani dalali wa hilo tukio hehehe najua ushanielewa πππUnataka uwekezaji au shida Yako unachagua nani wa kuwa nyuma?
Wenzenu hawaogopi Waarabu.
View attachment 3463638
View: https://youtu.be/QdwXJb2InAg?feature=shared
Wawekezaji wakilipa Kodi ananufaika nani? Wewe na PLPL hamnufaiki? ππshida sio maendeleo tu shida ni nani mnufaika number moja nani dalali wa hilo tukio hehehe najua ushanielewa πππ
wenzetu hawawatumi watoto wao kwenye madili kama haya ya serekali wakawe madalali hio ndio tofaut yetu na wao ππUnataka uwekezaji au shida Yako unachagua nani wa kuwa nyuma?
Wenzenu hawaogopi Waarabu.
View attachment 3463638
View: https://youtu.be/QdwXJb2InAg?feature=shared
hagombei au CCM kwenyewe hawamtaki ndio maana hakutaka apigiwe kura maana ingekua aibu ya karne ππππWawekezaji wakilipa Kodi ananufaika nani? Wewe na PLPL hamnufaiki? ππ
View: https://www.instagram.com/reel/DN5MwwxCJZE/?igsh=enJ2a3FmdDQ1d2Zl
Anyway mama hagombei πππππππ
Unataka pesa au unataka nani anatumwa? Nitafanya Mpango uwe unatumwa wewe π€£π€£π€£wenzetu hawawatumi watoto wao kwenye madili kama haya ya serekali wakawe madalali hio ndio tofaut yetu na wao ππ
hujui aliewaleta DP world ni nani au tukuambie uelewe ? πππππUnataka pesa au unataka nani anatumwa? Nitafanya Mpango uwe unatumwa wewe π€£π€£π€£
Wenzenu hawaogopi Waarabu
View: https://www.instagram.com/p/Cuja1mXqLyZ/?igsh=YmJrbWJrbTRhb3Q5
Nyinyi mama yenu aliwaambia uchumi wa Tanzania unafanya vizuri hadi kushinda ulaya na marekani, lakini ya kenya ndo inakuwasha
A reason I say nyinyi Mpira hamjui, mna mihemko tu ya siasa, hata kujaza uwanja kwa kuvunja magate was due to political distress.π€£ π€£ π€£
Wacha nikuache.
SSH hatogombea atapigwa chini π€£π€£π€£ππhagombei au CCM kwenyewe hawamtaki ndio maana hakutaka apigiwe kura maana ingekua aibu ya karne ππππ
marais wote walipigiwa kura ndani ya CCM yeye pekeake kapitishwa juu kwa juu unafkiri kikwete alikua hajui kama atapigwa chini mapema asbh ππππ
πππππ kwa hili nakuunga mkono usimlaumu nae ni mwanasiasa pia kama rutoNyinyi mama yenu aliwaambia uchumi wa Tanzania unafanya vizuri hadi kushinda ulaya na marekani, lakini ya kenya ndo inakuwasha
Unataka pesa au unatakaajina ya aliyewaleta DP World ππhujui aliewaleta DP world ni nani au tukuambie uelewe ? πππππ
hujui nani alikua dalali
angepigiwa kura ndani ya CCM tukaona kama angepitishwa kihalali unafkiri watanzania ni wajinga hawajui? πππSSH hatogombea atapigwa chini π€£π€£π€£ππView attachment 3463648View attachment 3463649View attachment 3463650
Ange ...ange .....ππππππangepigiwa kura ndani ya CCM tukaona kama angepitishwa kihalali unafkiri watanzania ni wajinga hawajui? πππ
A reason I say nyinyi Mpira hamjui, mna mihemko tu ya siasa, hata kujaza uwanja kwa kuvunja magate was due to political distress.
Sasa mmealikwa mmeenda Zanzibar kucheza tournament inaitwa Muungano, mkakuta Kuna team mbili, Moja ya Tanzania mainland na nyingine ya Zanzibar, Yaani Taifa stars has been split into two,
Kisha Wachezaji wote Muhimu hawapo, then mkaotea kufunga mainland na mnajipiga chest, mbona husemi mlifungwa na Zanzibar on same muungano bonanza,?
A reason I said even chan was a joke, sababu wakati south Africa inacheza huko Uganda their premier league were still ongoing. Meaning that they brought Jennitors to the tournament.
Same thing you won against Morocco, then mko full na wao they brought their u21 just for experience.
Fools.