Watakuambia wakenya wanapitia hali mgumu yet they suffer like hell. 🤣 🤣 🤣Manina, Bus lakwama ndani ya stand. Tanzakundunians ni 🐒🐒🐒🐒
Hii pia iko under construction? 🤣 🤣 🤣Hiyo kigoma yako unayopost si iko under construction.
Kwanza km 500 ziko wap? Mnapenda uongo uongo kufeed your ego
Mimi ni dume la mbegu, kama wewe she, nitumie no yako ya simu nije nikurumangeWewe naona wataka mume
Treni la DIESEL limekwama PORINI.
View: https://x.com/NyakundiReport/status/1962539730895024319?t=wh1gYqzggVUxHmSExD0uhg&s=19
Kwani izo flights za Zanzibar zinaland na passengers watano?Kwahio JKIA na kelele zoote imeizidi Zanzibar flights 16 tu?
Shortcut ya 500km 🤣 🤣 🤣 Wacha jokes kijana.Hizo ni Shortcut watu wanafosi.
You can't pave everywhere, FOOLS.
Hizi ndio ndege zinaland JKIA, hizo ndege ndogo za watu wa nne hupati.Kwahio JKIA na kelele zoote imeizidi Zanzibar flights 16 tu?
Treni la DIESEL limekwama PORINI.
View: https://x.com/NyakundiReport/status/1962539730895024319?t=wh1gYqzggVUxHmSExD0uhg&s=19
Huyo mtu hajaona sababu ya kupita Morogoro au Singida.Shortcut ya 500km 🤣 🤣 🤣 Wacha jokes kijana.
Kwa hivyo wewe ndio unajua kuliko hao wenye walitengeneza hio barabara ya vumbi ya 500km? Ebu jiulize mbona ilitengenezwa na mbona haijwekwa lami?
Treni la DIESEL limekwama PORINI.
View: https://x.com/NyakundiReport/status/1962539730895024319?t=wh1gYqzggVUxHmSExD0uhg&s=19