Traveller D
JF-Expert Member
- Jul 11, 2025
- 2,070
- 5,467
Inakaa morogoro for real.mji umelaaiwa hata miti katikati ya barabara imegoma kuota ππππ
no filter, no makeup, no eyeshadow
View attachment 3457895View attachment 3457896View attachment 3457897View attachment 3457898
yani tungepata hichi kichwa nchi ingenyooka na tungekua mbali sana aiseeππ»Kenya muanzishe Uzi wenu na Burundi kabla haijawa mbaya π€£π€£ππΎ
View: https://www.instagram.com/p/DN8lm4tDFtc/?img_index=5&igsh=Nm03eWRhamhhcHM4://www.instagram.com/p/DN8lm4tDFtc/?img_index=5&igsh=Nm03eWRhamhhcHM4.
Hapana.yani tungepata hichi kichwa nchi ingenyooka na tungekua mbali sana aiseeππ»
TANROADS wanajenga barabara nyembamba sana. Tena hawaheshimu kabisa walking lanes, hawazipi umuhimu kabisa.Issue sio foleni kubwa inatokea wapi, issue ni kuondoa foleni. Ile njia kumbuka inaongoza kuwa na misafara ya ajabu ajabu, kinachotakiwa ni kufanya maarifa kupunguza muda wa raia kukaa barabarani, inawezekana foleni kubwa ni kutokea posta kuja airport lkn foleni hiyo inatokana na uwepo wa foleni ndogo ya kutokea kkoo, hivyo basi ukitengeneza means ya kuepusha magari ya kutoka kkoo kukutana na ya kutoka posta (kwenye foleni kubwa) utakuwa ume curb tatizo si ndiyo?
Yule aliyefuta Bagamoyo port?yani tungepata hichi kichwa nchi ingenyooka na tungekua mbali sana aiseeππ»
ile bagamoyo port iliokua imejaa uozo na ufisadi wa kutishaππ»ππ»ππ»Yule aliyefuta Bagamoyo port?
watu wanakula pesa ndio muda wao sasa hviTANROADS wanajenga barabara nyembamba sana. Tena hawaheshimu kabisa walking lanes, hawazipi umuhimu kabisa.
Na TARURA ndio kabisa siku hizi hizo barabara zao wanazoita lami, ni kokoto iliyochangamaka
Mjomba angekuepo leo tungekua tunaongea habari nyingine mkuu, wakunya wangeshaukimbia huu Uzi saa hii.Yule aliyefuta Bagamoyo port?
tena muda mrefu sanaMjomba angekuepo leo tungekua tunaongea habari nyingine mkuu, wakunya wangeshaukimbia huu Uzi saa hii.
sema mwinyi amejitahidi sana kuiboresha znz yani znz imebadilika sana tena sana, jamaa ni very silent lakini kazi inaongea yani huyo tungempata tanzania bara kwanza nchi ingenyooka na tungepita hatua hata mara tano ya sasaHapana.
Umakini unatakiwa.
Huko duniani pesa zipo nyungi tu, kama utataja kuwapa kila wanachotaka.
Hoja ni watu wako wanapata nini.
Nenda Fumba town, hakuna Mzanzibar.
Hakuna mkenya mwenye guts hizi mpaka kiama kitasimama.
lazma uwe politician either omanga au joho au yule sudi ππππHakuna mkenya mwenye guts hizi mpaka kiama kitasimama.
According to CCM. Hadi imeandikwa hapo.π€£π€£No slums in Tanzania, don't drag us into your sickening poverty.View attachment 3457728