Teargass
JF-Expert Member
- Apr 23, 2018
- 31,652
- 34,279
Bakini na Azam, Sisi hatuitaki hapa.Hapo ndipo mnapofeli. Sisi mpira umepaa sababu ya Azam, nyie kama mnge embrace Azam ingewasaidia sana kukuza mpira wenu.
Bakini na Azam, Sisi hatuitaki hapa.Hapo ndipo mnapofeli. Sisi mpira umepaa sababu ya Azam, nyie kama mnge embrace Azam ingewasaidia sana kukuza mpira wenu.
Farm products that come in Kenya from Tanzania are actually farmed by Kenyans.
I don't use those awkward non regulated sites. Actually I don't do free things.
Mtakuwa kama Nokia Symbian OS yao, Wakati watu wanahamia kwenye Smartphone wao walishupaza kichwa wakaachwa na dunia. Dunia haiwasubiri wapumbavu kama wakenya. KwikwikwikwikwiBakini na Azam, Sisi hatutaki hapa.
Sawa shoga.Mtakuwa kama Nokia Symbian OS yao, Wakati watu wanahamia kwenye Smartphone wao walishupaza kichwa wakaachwa na dunia. Dunia haiwasubiri wapumbavu kama wakenya. Kwikwikwikwikwi
Hivi wakundustan wapo nyuma aje kwenye technology?
View: https://x.com/rodgers_adai/status/1956950889819779449?t=v6ZiUf7X0I1aYgMMJFHTWw&s=19
Naonaga waende kwenye forums za nchi zingine failed state kama yao wakawatambie. 😂😂😂
View: https://x.com/kemolisagala/status/1717146870269579422?s=46
View: https://x.com/thee_alfa_house/status/1897577565696467337?s=46
Hiyo kuwa mbele miaka 50 mbona haionekani! Au ni mbele ya nini!Wako mbele miaka 50 hao.
Hata sijui maanake mimi last time nimeingia Kenya nikakutana na vipanya ambavyo nilikuwa napanda shule ya msingi over 35yrs ago!Hiyo kuwa mbele miaka 50 mbona haionekani! Au ni mbele ya nini!
Rudishia mwenyewe account yake scammer hii.😂😂KLMYK.
Azam ina miaka 2 na ina zaidi ya 26,000 subscribersWhere is the lie? Azam is just trying to force themselves on Kenya but tumeikataa kabisa.
Waliita Google, Microsoft, wana HQ hapo Nairobi.Mbona nasikia wako mbele yetu 50yrs?!
You are the only Scammer maskini that I know.Scammer ni mamaqo.
Subscribers WA Mulamwa matako ndio wafanye renewals.Azam ina miaka 2 na ina zaidi ya 26,000 subscribers