Game ya Mauritania na Madagascar walisema hawawezi watch game zenye sio za Tanzania. Jana Tanzania ilicheza and this was the turnout. Nakuambia wanakuwa exposed kweli kweliπππ€£πHii ndio vumbistan tunaambiwanga center of football in East Africa?πππ
Na bado. Hii CHAN itawaanika vilivyoππ.Tumeishi kuwaambia hapa hawatakangi kuskia. Bongolala wanajua tu Simba na Yanga.
Kenya sports zote hujaa. Rugby, Rally, Athletics, Football, Basketball. Hata high school games hua zinajaa.
View: https://x.com/PolycarpMDM/status/1953501807411372168
Acha kusingizia wanasiasaππππ€£Sisi wanasiasa waliteka show ila ubunifu kidogo ila najua next time tutakuwa bora zaidi
We fala wacha ubishani wa kijinga.Let me give you the benefit of doubt but looking at this picture, you want to tell me that from where this picture was taken (the distance), Kariakoo, which is only 2.5 kilometers (after taking a million corners to make it seem far away)from TPA is not visible at all when TPA is clearly visible? Wacha kutuona wajinga
View attachment 3435319
Leo hii kelele wamekuwa wakitupigia humu kitaisha. Walidhani hii competition itatuvua nguo alafu wao ndio wanavuliwa. I'm sure AFCON mambo yatakuwa hivo hivo. π€£ π€£Tumeishi kuwaambia hapa hawatakangi kuskia. Bongolala wanajua tu Simba na Yanga.
Kenya sports zote hujaa. Rugby, Rally, Athletics, Football, Basketball. Hata high school games hua zinajaa.
View: https://x.com/PolycarpMDM/status/1953501807411372168
Wewe ulipita kwenda AFCON!?Ndio maana hamkupata ushindi wowote AFCON. That alone should tell you that your level iko chini sanaππ.
Watu hawahudhurii mechi za stars kwakua timu za taifa hazifanyi vyema na makocha ni wabovu. But with all that, tunashinda mechi kwajili ya ubora waligi yetu.
The last time we were in AFCON tuliwagonga tatuππππ.Wewe ulipita kwenda AFCON!?
Mnashinda mechi sababu mmepewa viweteππWatu hawahudhurii mechi za stars kwakua timu za taifa hazifanyi vyema na makocha ni wabovu. But with all that, tunashinda mechi kwajili ya ubora waligi yetu.
Hili swala la usafiri ni ujinga kuongelea. Huwezi fananissha maroli ya mizigo na usafiri Dar.
Ngoja Morocco wawashikishe adabu nyie nyangβau. Leo mmeponea chupuchupu. Ona mnavyopiga keleleπMnashinda mechi sababu mmepewa viweteππ
Hata games za visiting teams bado viwanja ziko empty kwanza sana. Mukubali tu hosting imewashinda. The stadiums are always empty, day in day out.Watu hawahudhurii mechi za stars kwakua timu za taifa hazifanyi vyema na makocha ni wabovu. But with all that, tunashinda mechi kwajili ya ubora waligi yetu.
Hili swala la usafiri ni ujinga kuongelea. Huwezi fananissha maroli ya mizigo na usafiri Dar.
Jichekeshe na Mavi ya kale ila kwa rekodi za sasa Tanzania ipo juu kwa viwango kuliko Kenya.The last time we were in AFCON tuliwagonga tatuππππ.
Tanzania is the only country in the histroy of AFCON without a win in that competitionπ
Burkina Faso viwete!?Mnashinda mechi sababu mmepewa viweteππ
Hakuna timu inaweza kubishana na football nation labda kdg Morocco, Angola na DRC nani anamuweza Senegal aliyekula 2-0 kwa Stars?Nyinyi kama Mauritania tu iliwakazia maisha sasa hawa Angola na DRC mngewezana nao?!
Bi ara tii ilikataa kupeleka mashabiki uwanjani π€£π€£
Huu uwanja hauna hadhi ya ku host michuano mikubwa, ni aibu sanaa kwa huo ukanda wenu wa EA.Hata CAF wamekubali. π
Tulaumu Angola wakati wamewatomba na mpira wamewachezea, mda wote mlikaa nyuma na goli mkapigwa, c mshukuru CAF, refa kaambiwa asiende kwenye VAR akatae tu goli, kwenye mpira nyinyi bado sanaa. Hii michuano ndo itaonesha nani baba kwenye huu ukanda wenu usiojua mpira.Last time walilaumu DRC hawachezi vizuri. Leo hii wanalaumu Angola. Sunday watalaumu Morocco. Yani jamaa haziwezi kubali kusema Harambee Stars ni wanoma. Imagine pale wanapoangalia mpira zile hasira ziko hapo. π€£ π€£
Stars ina point 6 mnusa gundi, nyie hampiti hilo group, mko hovyo, yn mpira mnaocheza ni kama ule tulikuwa tunacheza 10 yrs back, no wonder last time tuliwafumua bao 4π€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£Leo hii kelele wamekuwa wakitupigia humu kitaisha. Walidhani hii competition itatuvua nguo alafu wao ndio wanavuliwa. I'm sure AFCON mambo yatakuwa hivo hivo. π€£ π€£
Kwa hizi stats wangekuwa wanajua Mpira wangenyamaza tu kwa aibu, bahati mbaya hawajui mpira ndio maana kelele ni nyingi humu.Tulaumu Angola wakati wamewatomba na mpira wamewachezea, mda wote mlikaa nyuma na goli mkapigwa, c mshukuru CAF, refa kaambiwa asiende kwenye VAR akatae tu goli, kwenye mpira nyinyi bado sanaa. Hii michuano ndo itaonesha nani baba kwenye huu ukanda wenu usiojua mpira.