ichoboy01
JF-Expert Member
- Mar 6, 2017
- 82,308
- 163,977
Kibera mnapotulizia maumivu 😂😂Wek
Weka na kibera kabisa tuone tofauti
Maandamo ya Chang'ombe ama?Maandamano mengine lini?😂
Haya basi weka Mukuru kwa Njenga tuoneKibera mnapotulizia maumivu 😂😂
Ushoga ni mwingi huko, mwanaume mzima unapost beauty pageants na kuongelea sura za wanaume 😅😅Sura nzuri za wanawake ni kutokana na chakula bora. Kwenu kenya hakuna chakula bora ndio maana wanawake wenu sura ni mbovu.
Hebu angalia sura yako hapa. Kwikwikwikwikwikwi 👇 👇 👇 👇 lack of food
View attachment 3398037
Uko na tabia za kishoga na kitoto at best wewe nyamaza
Unajizima data sio?😁Maandamo ya Chang'ombe ama?