Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Uchumi mkubwa una set targets za revenues kama uchumi mdogo 🤣🤣🤣
 
Sasa kupita expressway ni kitu cha ajabu? We use expressway almost everyday wakati wewe bado unaokota takataka. Chokoraa hii.

Kwa hizo picha hapo nani chokoraa muokota taka?fala kuhusu expressway ni show off tu,TZ project zetu zinalenga kumfikia kila Mtanzania kuanzia wa hali ya chini hadi wa kipato kikubwa,iwapo TZ tukitaka expressway ya mkopo hata leo tunaipata maana tunakopesheka,nyang'au mnaitaka sana brt kila mnapoenda kukopa mnapigwa sound
 
Nimeishia hapo uliposema Eastleigh has more constructions than Kariakoo.
Mimi nadhani nikuache tu
 
From a Nigerian. Wanasemanga sisi Wakenya tunachukiwa Africa nzima.


View: https://www.youtube.com/watch?v=AGhJIOEn3D0
Kwan alifukuzwa yeye au activists wa Kenya?

Watu wengi wamekuwa praising Kenya for views because wanajua vile mnataka sifa.

Anasema Zuchu alisema hatacoraborate na mkesha kisa Samia kusemwa. Hio video iko wap? . Yaani mnatengeneza propagandas zenu na media uchwara ili kuplay victims. And we know your aim is to destroy Tourism industry ya Tanzania kwamba iwe termed sio safe by the west after seeing Toursim is booming in Tz. Leo nimeiona mnasema Mpango kajiuzulu. Yaan msipocontrol hizo media zenu zitawarudisha 2007 muuane tena.


Mmeshupaza shingo kwa activists ambayo hawajashow evidence yoyote.
Vip kuhusu Hali hii Kenya few weeks ago
 
Nenda kamweleze hayo kwa channel yake. Mimi nimepitisha tu ujumbe. After all, even if I make a counter paragraph of mine disputing your hogwash with facts utaniita tu mbishi alafu useme "wacha nikuache". 🤣
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…