Wapo zaidi ya 70m wanaelekea 80m.
And you believe all these crap?Wakunya wana zaliana kinoma.
Hadi kuna kipindi waliweka operations ya Siri kuweka vidonge vya family planning kwenye beer zao. Ukinywa mambo hayaendi... Ndio kisa Cha wakunya wengi ku shift kunywa za Bongo huku.
Kibaki alikuwa mtata sana kwenye kuzuia birthrates kwa wakunya.... Alikuwa hataki ujinga wa kuzaa zaa tu... Maana wakunya starehe yao ni pombe na kupigana miti tu... Hawataki kazi.
Wana-ifeki ili iwasaidie KUKOPA.
Is this your drawing?
Wacha habari za vichochoroni Diageo haiwezi kukubali EABL imeweke contraceptives kwenye bidhaa zao! Itaharibu biashara yao! Wakenya wanakuja kunywa bia Tanzania kwavile ni more affordable, Tanzania hamna makodi ya kijinga!Wakunya wana zaliana kinoma.
Hadi kuna kipindi waliweka operations ya Siri kuweka vidonge vya family planning kwenye beer zao. Ukinywa mambo hayaendi... Ndio kisa Cha wakunya wengi ku shift kunywa za Bongo huku.
Kibaki alikuwa mtata sana kwenye kuzuia birthrates kwa wakunya.... Alikuwa hataki ujinga wa kuzaa zaa tu... Maana wakunya starehe yao ni pombe na kupigana miti tu... Hawataki kazi.
🤣 🤣 🤣 🤣 👇 👇 👇 Ndio maana unaniogopa sana. Mimi siyo wa mchezo mdogo wangu. Mapambano yote ninaweza.Is this your drawing?
Nani akuogope?🤣 🤣 🤣 🤣 👇 👇 👇 Ndio maana unaniogopa sana. Mimi siyo wa mchezo mdogo wangu. Mapambano yote ninaweza.
View attachment 3319421
And you believe all these crap?
Wacha habari za vichochoroni Diageo haiwezi kukubali EABL imeweke contraceptives kwenye bidhaa zao!
Mimi nisingewanunulia hawa polisi hivi vitendea kazi havifanyi kazi yoyote kwa wananchi zaidi ya kuendeleza maslahi yao tuu.
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣Wakunya wana zaliana kinoma.
Hadi kuna kipindi waliweka operations ya Siri kuweka vidonge vya family planning kwenye beer zao. Ukinywa mambo hayaendi... Ndio kisa Cha wakunya wengi ku shift kunywa za Bongo huku.
Kibaki alikuwa mtata sana kwenye kuzuia birthrates kwa wakunya.... Alikuwa hataki ujinga wa kuzaa zaa tu... Maana wakunya starehe yao ni pombe na kupigana miti tu... Hawataki kazi.
waliahidiwa pesa na mitumba ya zana za kijeshi na Biden wakapeleka vikosi Haiti 🤣🤣🤣🤣Kenya wanaabudu sana pesa.
Walienda kupigana Somalia kwasababu ya pesa.
Wamekaribisha Marekani, ana military base hapo kwasababu ya pesa.
Wameenda Haiti kwasababu ya pesa.
Trump kakata pesa, hao wamerudi😂
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣 🤣 🤣 🤣 👇 👇 👇 Ndio maana unaniogopa sana. Mimi siyo wa mchezo mdogo wangu. Mapambano yote ninaweza.
View attachment 3319421
kwani unaelewa kitu gani mtu akisema off Mombasa road? labda mwenzangu unashindwa kutafsiri misemo ya kiingereza.So Boma tena sio off Mombasa Road? Wewe hujui anything kuhusu Nairobi.
did I say Shell is where you branch off au unaniwekea maneno? I mentioned Shell because You said Mombasa road haipiti South C nikataka unijibu Ile Shell iko eneo gani? badala ya kunijibu una twist my words.Overfoot ndio nini tena wewe mshamba? Again shell is nowhere to close where someone branches off from Mombasa road to Boma Hotel. There are only two stations, Ola Energy Bellevue and Total Energy Bellevue.
So wewe just know hukuenda Nairobi.