Yani karne hii bado mnajenga huu uchafuu ebu kuweni serious 😅
Per capita ni ubora wa maisha. Hebu tazama maisha ya watu wenye per kapita kubwa hapa 🤣 🤣 🤣 👇 👇 👇Gap hapa kwa GDP per capita ndio hata inaongezeka sana. Uganda ashairuka bongoslum kwa GDP per capita.
🤣 🤣 🤣
Kibaya zaidi ni hizi treni zao mpya wanazosema zipo advance alfu zipo juu sana kutoka kwenye kingo ukilinganisha na bongoWatu mnakumbuka kenyans wanadiss treni ya Tanzania kuwa walemavu na wagonjwa hawajazingatiwa kisa treni ina ngazi? Za kwao ziko parallel na sehemu ya kupandia.
Hakíka. Maneno 100 ya mkenya chukua moja. Kwa nini kenyans mnapenda faking maisha. Ndo maana baadhi wakiwa YouTube huko wanasifia kila kitu cha Tanzania wakitembelea Tz. Ila wakiwa mitandaoni wanajifanya matawi.
They know the truth who is better in this region. Ndo maana sibishani sana nao maana naifahamu kenya vzr tu.
View attachment 3313093View attachment 3313094
Unaumwa 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣🤣🤣🤣 👇👇👇👇Si hua munawalamba matako, sasa muna complain kwa nini.
View: https://x.com/TanzaniaLeaks/status/1906715713584119987
So how can we know Harambee Indian Goddess or Harambee Ukunyani?Forget about streets , we have full neighborhoods named after 🇰🇪… hereby is Harambee suburb of Milwaukee in Wisconsin state ..
View attachment 3312709
You have more cities than us?🤣🤣🤣🤣🤣Sisi tuna trend nzuri na tunaendelea
1. Your SGR is short than ours
2 . We have compelted JNHPP now we produce Umeme 1000mw more than you do
3. both we are doing port expansions
4 Buliidng Regional Airports almost all regions mind you we have more cities than you do
5 . air Tanzania is still buying new planes
6 . real estate , industrial complexes etc
I think your point is right that some of our invetsement mshazifanya but we are doing it better we are having more than you donand in future invetstment zetu will pay so for now your GDP IS MORE , but the trend of investements ndo tuko juu yenu
data says we have invested 10bil usd more than you have. dar is constructiong about 80km of BRT lines as we speak,
soon Dar will be constructing new Metro/Commuter line
Iringa pia ni City😂😂😂We have more cities than us?🤣🤣🤣🤣🤣
Ile Mbeya nayo ni city?