Ukweli mtupu Tz Labda ulinganishe na Afghanistan.the GDP pr capita of Ivory Coast is two times that of Tanzania LDC...
there city Abidjan is better than Dar
their GDP is 36 Billion yet they only have a population of 23 mil while tz has a GDP of 47 Billion for 55 million people lol!!
Tz is LDC, Ivory Coast is not...
Ivory Coast is ahead of Tanzania by far
Tatzooo mond hawez fanyA hayo kenya hakUna demu mzur wa kuzaa na mond huko kwa sura zipi kwa mfano???Ohooo, akija kenya na tabia zake hizi, tunamtumia njemba kadhaa anapigwa bomba freshi yaani chigudi chigudee, lazma anyooke[emoji3] [emoji382]
[emoji2] [emoji2] [emoji2] sasa ni dar vs abidjan.Ukweli mtupu Tz Labda ulinganishe na Afghanistan.
mshindani wa hivi vibanda?ππππ[emoji2] [emoji2] [emoji2] sasa ni dar vs abidjan.
Yaani ndani ya kenya dar imekosa kabisa mshindani.
Hata tuliwakopesha pesa nyakati hizo.In 1950 the GDP per capita of South Korea was $876 and Kenyaβs was $947. In 2016, the GDP per capita of South Korea rose to $27,539 and Kenyaβs to $1,455.
Wewe unataka tukuwekee na maduka ya maziwa hapo au unatakaje.mshindani wa hivi vibanda?ππππ
Majinga hayoWewe unataka tukuwekee na maduka ya maziwa hapo au unatakaje.
Au ndege zinatua juu ya paa la jengo???
No wonder mmejenga stations za kisasa,treni za 30s.
Hebu weka per capita yenu Tz tufananishe.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Noma sana
Ila usikute sasa ndio mtu unagotea apo $ 1455 Maana ni umaskini wa kiwango cha lami
Tuliiwekea Nakuru povu ikawatoka sasa imebidi tuwapeleke kwenye LDC wenzenu.[emoji2] [emoji2] [emoji2] sasa ni dar vs abidjan.
Yaani ndani ya kenya dar imekosa kabisa mshindani.
Heheh dah, waswahili walimkosea wapi Allah jamani dah! Alaf magu anabana matumizi hadi naskia ikulu hapo dar msosi ni mara mbili kwa siku tuu, alaf jioni wanakula pipi tuu..ili apate pesa za kukomboa bomba-dia lije litue huko mabandani[emoji3] [emoji3] [emoji122] [emoji191] [emoji125]mshindani wa hivi vibanda?ππππ
Tz wametisha kweli hapa, ata gari langu siliparki hapa!!mshindani wa hivi vibanda?ππππ
Sindano imekuingia umeanza kutoa povu, hiyo ni dalili ya kukubaliana na Wakenya.Tatzooo mond hawez fanyA hayo kenya hakUna demu mzur wa kuzaa na mond huko kwa sura zipi kwa mfano???
pwahahahha...nilikuwa nakuuliza kama hivyo vibanda vimekosa mshindani toka KenyaWewe unataka tukuwekee na maduka ya maziwa hapo au unatakaje.
Au ndege zinatua juu ya paa la jengo???
No wonder mmejenga stations za kisasa,treni za 30s.
akukuleta tz per capita nitagHebu weka per capita yenu Tz tufananishe.
hii sasa ni hasira...Majinga hayo
Wakilipa deni unitag.hii sasa ni hasira...anyway, vipi kuhusu bombadier ndugu? mmelipa deni?
Hatari Airport na Mafi Airport...hahaha.mshindani wa hivi vibanda?ππππ
provelakini haifanyi kazi..... tangu kuzinduliwa kwake saa hii mwaka unaisha coz of poor planning.
unakurupuka kufanya kitu kisha mwishowe unakwama.