Leo nilikuwa bar fulani kuna channel waliweka ilikuwa inaonesha derby yao, aisee nilikaa kimya nikawa nasikiliza comment za wadau, ofcz wengi walikuwa hawajui timu zinazocheza, mm nikawa nawaambia hizo ndiyo Simba na Yanga za Kenya, wengi wakawa wanasema mbona wanacheza kwenye kiwanja kidogo namna hii? Nikawaambia huo ndiyo uwanja wao mkubwa huko Kenya, wengi walishangaa sn na wakauliza mbona uwanja mbaya hivi? Alafu mbona timu zao zina jezi mbaya? Nikawaambia hiyo ya kijani inaitwa Gor mahia, jezi zao zimebuniwa na anayebuni jezi za Yanga, wengi wakaniambia ni jezi mbaya, nikawa sina jibu 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Address this first …My shoes offer still stands ( 2 more days left)..
I am an Arsenal fan and I wear Arsenal jerseys. Doesn't mean I follow UK issues
If you know, you know…🤣🤣
Vya bure bure ni very expemsive kwa kweli! tollgates mpaka kwa treni 😳😳
Matusi ni ya nini …. Umekasirika ama?…I think am upgrading the Jordan’s shoe offer to include a real Miami Heat Bronny’s cap . Am gonna make you a stunner in Tandale ..
Matusi ni ya nini …. Umekasirika ama?…I think am upgrading the Jordan’s shoe offer to include a real Miami Heat Bronny’s cap . Am gonna make you a stunner in Tandale ..
KATARAMA hiyo mkuu. 🤣🤣🤣 Dar-Mwanza.View attachment 3289130
Upgrade hii shabiby line kundustan kwanza
Kufungiwa na Samai ama na Magufuli spirits?Unafikiri una-cancel kifala fala? Angalieni msijefungiwa!
I don’t pay any Azam thing. Kwanza hata sijui Azam decoder inafanana aje.Upo unawapanga wenzako while wewe upo unalipia sio
Kenge sana.
Kwahiyo hii comment ya mpumbavu mmoja huko face book ndio nini yani.? 🤣🤣🤣 yeye ni nani.?The first causality of this new regime will be Azam, fans are really fighting tooth and nail for Hussein to end the broadcasting right of the that useless thing.
Huwa tanaambia wachawi hapa ati no Kenyan has Azam decoder na wanapinga😂😂
View attachment 3288834
Superstore ndio nini?Mmekula pesa yetu imechangamsha league yenu mnajifanya mnataka superstore.Je muda wote hao superstore wamewapa nini? Mbona mlikuwa hoi alipokuja Azam ndio mmechangamka kidogo.
Nobody wants Azam.Kwahiyo hii comment ya mpumbavu mmoja huko face book ndio nini yani.? 🤣🤣🤣 yeye ni nani.?
Huyu naye anakaa homeless. Ako na kiatu na trouser moja, kwa picha zake zote zenye amepost hapa jamaa ako na the same shoes and trouser at different places, meaning hizo pekee ndio ako nazo.Bro!..🤣🤣🤣😂… why ru so fake ?… in the US , only homeless people wear such fake BB caps . There is nothing official LeBron James Miami Heat Cap looking like this . Americans would think ur a crackhead if you walk on the streets wearing this..is like walking in Dar wearing a brown Yanga jersey ( only a foreigner might do it)…. Am saving this photo… it’s funny..🤣🤣🤣
View attachment 3288967
Ukweli .. amevaa the same akiwa Portland , US ( allegedly) na akiwa Bern Switzerland ( as he claims)… 2 different continents, same outfit. very strange fellaHuyu naye anakaa homeless. Ako na kiatu na trouser moja, kwa picha zake zote zenye amepost hapa jamaa ako na the same shoes and trouser at different places, meaning hizo pekee ndio ako nazo.
Comments za wapumbavu wawili watatu unatuelezea hapa kweli.? 🤣🤣🤣 watu walio comment si ajabu hata TV hawamiliki.
You're not that MP though you're following us thoroughly than himI am an Arsenal fan and I wear Arsenal jerseys. Doesn't mean I follow UK issues
Unadhani kama huna TV basi wote ni fukara kama wewe? No wonder ukipanda bus unatangazia kila mtu.Comments za wapumbavu wawili watatu unatuelezea hapa kweli.? 🤣🤣🤣 watu walio comment si ajabu hata TV hawamiliki.