concordile 101
JF-Expert Member
- Oct 13, 2013
- 7,004
- 15,482
you have not because you dont have that capacity to earn hata 2000kshKama Sina uwezo basi how have I managed to to deposit such amount?ππ
Hawa jamaa bila uongo hawaishi, ni taifa lililofanikiwa kudanganya ulimwengu kwa statistics za uongo tatizo hawameet standards za uongo wao nothing to show apart from paperwork.KQ imepata faida ila kuna ndege ke ziko grounded hazifanyi kai sababu hawana hela yakuzimantain
nataka unioneshe unapoingizia hiyo 75k sio pichaUnataka ya kudeposit that Ksh75k today?
Battle yetu vp ile,au usharusha kitaulo?Hata wewe tengeneza yako uweke humu. Again, I know it hurts
prove that you are not joblessTena Mimi sio jobless?ππ
Alafu akaanza kuliaππAnataka uflex π€£π€£π€£
umeambiwa prove your source of income buana usikimbieAlafu akaanza kuliaππ
Kuna mmoja nimemuomba tuanzishe battle ya kuonyesha slums za dar na nbo,kakimbia NicxieHawa jamaa bila uongo hawaishi, ni taifa lililofanikiwa kudanganya ulimwengu kwa statistics za uongo tatizo hawameet standards za uongo wao nothing to show apart from paperwork.
I had proven that long time ago. Just scroll back utaona.prove that you are not jobless
Huyo atakusumbua mzee hana mia mbovu huyo mbwa. Juzi juzi tu alikua ananisumbua DM kutaka kujua chupi za bei rahisi bongo. π€£π€£π€£ we muache tu ajifurahishe.. usijishushie heshima kupigizana kelele na hiyo takataka.nataka unioneshe unapoingizia hiyo 75k sio picha
Mna miaka 100 kufikia level hizi
Unataka words?nataka unioneshe unapoingizia hiyo 75k sio picha
Hamtokaa muwe na BRT network tulionayo, electric SGR, JNHPP, water projects, number of universities, quality hospitals, roads, agriculture infrastructures etcInfrastructure kama gani hizo mko nazo that Kenya doesnβt have?
Wewe hata hujaishika 10k in your entire life.Huyo atakusumbua mzee hana mia mbovu huyo mbwa. Juzi juzi tu alikua ananisumbua DM kutaka kujua chupi za bei rahisi bongo. π€£π€£π€£ we muache tu ajifurahishe.. usijishushie heshima kupigizana kelele na hiyo takataka.
π€£π€£ mjomba unataka kila mtu ubishane ae kuhusu hela.. halafu wewe ndio huna. π€£π€£Wewe hata hujaishika 10k in your entire life.
Siku hizi hawataki kabisa kusikia Habari za battles ππ sio kama zamani walikua wenyewe wanaforce battles, saivi ukiwaambia battle wanavanish kama spirit wameshajiona walipo.Kuna mmoja nimemuomba tuanzishe battle ya kuonyesha slums za dar na nbo,kakimbia Nicxie
Data za uhakika hawazitaki,ukiona kuna data wanayoisapoti basi ni ya kupikwa,hao kunyan ni maskini wa akiliSiku hizi hawataki kabisa kusikia Habari za battles ππ sio kama zamani walikua wenyewe wanaforce battles, saivi ukiwaambia battle wanavanish kama spirit wameshajiona walipo.
Kuna infrastructure inaitwa electric SGR? Kuna infrastructure hii Dunia pia inaitwa JNHPP? So Kenya hakuna water projects? Kenya has 59 Universities against Tanzanian 17, Kuna infrastructure pia inaitwa quality hospitals? Agriculture infrastructure ni kama gani.Hamtokaa muwe na BRT network tulionayo, electric SGR, JNHPP, water projects, number of universities, quality hospitals, roads, agriculture infrastructures etc
Wewe sio kila mtuπππ.π€£π€£ mjomba unataka kila mtu ubishane ae kuhusu hela.. halafu wewe ndio huna. π€£π€£
Naona umelia sana. Actually this month I invested a total of Ksh 129,000.π€£π€£ mjomba unataka kila mtu ubishane ae kuhusu hela.. halafu wewe ndio huna. π€£π€£