mwaiofhawaii
JF-Expert Member
- Dec 24, 2022
- 6,522
- 6,934
Nikiangalia Yale magorofa wanajenga kule Dodoma najiuliza mbona hawaombi msaada kutoka Kenya manake tumebobea sana ...Nairobi has many of such small beautiful towers that we don't mention mostly.
View attachment 3267986View attachment 3267987View attachment 3267988
Riverside not Lavington.
Vurugu+ukabila+njaa+uhaba wa ardhiWhy hate Kenya!?
Kama Kariakoo mwanangu. 🤣 🤣Mathare, Kenyan slum is like the CBD of DAR es Salaam
View attachment 3267983View attachment 3267984View attachment 3267985
Is that Harmonize cousin or dance partner?..🤣🤣🤣
Watakuambia dar haina slums, eti hio ni gated community. 🤣🤣🤣Go get tasted by CAF... 😂😂😂 View attachment 3268060
Wakenya wenye akili 🤣🤣👇👇Hapo frame 3 Kigali pia ishakua Mwanza.
Aisee, sorry!!I think you meant Konza digital city
Mimi nashangaa kwanini serikali imekomaa na ujenzi mwendokasi wakati huku nyuma washafeliMwendokasi ni jibu tosha la aina ya serikali tulionayo. They don't care.
Ni chawaa pekee ( mkazi wa Dar es Salaam anayetumia BRT anaweza sema mitano tena)
Wew panda mwendokasi halafu sema "ila hii serikali" Nina uhakika kila abiria atasema yake jinsi ule usafiri ulivyo mateso
Na kibaya zaidi serikali inajibu uongo, itaongeza mabasi mwaka wa pili sasa. Hakuna hata bus moja. Mwezi huu msigwa alisema wataleta mabasi ( wako kimya). Hawataki kuruhusu watu hata binafsi wawekeze.
Sijui ni wakubwa gan hao wa mwendokasi hawaguswi? Wala hawatetereki
Is that Harmonize cousin or dance partner?..🤣🤣🤣
View attachment 3268083
Umemsahau twin wako!Is that Harmonize cousin or dance partner?..🤣🤣🤣
View attachment 3268083
Wewe ndio omba omba, ndio maana huogi. Uchafu umekufura uso.View attachment 3268212
Huyu chawa wako ombaomba uwa unamcheck kwa worldremit au NALA?
Mmekaa siku 2 bila ghorofa kudondoka sasa mnajihisi mnaweza kujenga jengo worth of living in?Nikiangalia Yale magorofa wanajenga kule Dodoma najiuliza mbona hawaombi msaada kutoka Kenya manake tumebobea sana ...
Punguzeni ego tuje tuwasaidie. Vitu mnajenga kwa "new city" zinachoma picha.Mmekaa siku 2 bila ghorofa kudondoka sasa mnajihisi mnaweza kujenga jengo worth of living in?