ichoboy01
JF-Expert Member
- Mar 6, 2017
- 82,340
- 164,000
so estim ni kampuni ya wapi? si ndio hao tumewaamini tumewapa 8 to 12 lanes na baadhi ya interchanges na over pass au of about 20kmNdugu, hayo makampuni ya serikali yamefanya project ipi kubwa ya mfano hadi tuwaweke mezani kwamba wanaweza?
Kuna kampuni yenye viwango vya Estim hapa ndani? Kwa ukubwa wa hiyo miradi sidhani kama kuna kampuni ya ndani hapa itakayoweza. Zaidi sana watapewa kazi na wao wauze kandarasi kwa kampuni kubwa za nje. Hii ni kuongeza gharama maradufu na kupoteza muda tu.