Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

ichoboy01 njoo uchukuwe ng'ombe zako bhana Mimi zimenishinda,nchi haijulikani polisi nani,jeshi nani nimwendo mitutu kila mahali 🤣🤣🙌
FB_IMG_1740419313551.jpg
 
Dah aisee ati kupakia mizigo kutoka melini hadi bandarini? ilipaswa kuandikwa kupakua mizigo na kwenye treni kunapaswa kuwa crane!

Hapa naona ni ishu ya lugha tu.. Hapo nadhani wana maanisha Raul-mounted Gantry crane, RMG au zile STS crane.. Ship to shore crane... Ambapo zinqfungwa na kutembea kwenye rails ili ku rahisisha kupakua containers kwenye meli... Inatemebea kufuata meli na kurudi ili kupanga containers kwenye blocks zake.
 
Why are you ignoring the actual topic at hand…,the Sufuria helmets…🤣🤣🤣
View attachment 3248232
A bunch of ng'ombe from northern hazijui hapo jeshi letu LILIKUWA kwenye mazoezi ndio maana wanavaa hizo helmet,anyway ,here is Tanzania army in full modern millitary attire worn in battle field🇹🇿🇹🇿🇹🇿💪💪
1725200907331.png
 
A bunch of ng'ombe from northern hazijui hapo jeshi letu LILIKUWA kwenye mazoezi ndio maana wanavaa hizo helmet,anyway ,here is Tanzania army in full modern millitary attire in battle field🇹🇿🇹🇿🇹🇿💪💪
Jifunze kupload picha kwanza.
 
A bunch of ng'ombe from northern hazijui hapo jeshi letu LILIKUWA kwenye mazoezi ndio maana wanavaa hizo helmet,anyway ,here is Tanzania army in full modern millitary attire worn in battle field🇹🇿🇹🇿🇹🇿💪💪View attachment 3248247
Uongo !… these are your Special Forces…and acquired these helmets Juzi …. Regular soldiers don’t carry military canine ( Belgian Malinois dogs)… wewe ni mpubavu …. You can’t argue with me on this issue…it’s above your pay grade…🤣🤣🤣🤣
 
Uongo !… these are your Special Forces…and acquired these helmets Juzi …. Regular soldiers don’t carry military canine ( Belgian Malinois dogs)… wewe ni mpubavu …. You can’t argue with me on this issue…it’s above your pay grade…🤣🤣🤣🤣
Okay,ww mtanzania unajua jeshi la Tanzania kuliko Mimi mkenya,hata hivyo,kwa akili Yako ya mat@ko,kama unafikiria helmet ndio nguvu ya jeshi,mngewashinda Al SHABAB!🤣🤣
 
Okay,ww mtanzania unajua jeshi la Tanzania kuliko Mimi mkenya,hata hivyo,kwa akili Yako ya mat@ko,kama unafikiria helmet ndio nguvu ya jeshi,mngewashinda Al SHABAB!🤣🤣
Either you don’t know jack shit about your Special Forces or you are deliberately lying like a sack of shit about how your regular Army dresses in combat ….. and now that I have caught you , you play shifting .. smh
 
Why are you ignoring the actual topic at hand…,the Sufuria helmets…🤣🤣🤣
View attachment 3248232
Sisi huwa hatuigi kila kitu kama nyinyi, tunabaki kwenye uhalisia na ndiyo mana jeshi letu lina historia ya kushinda vita na linaheshimika barani Africa na dunia kwa ujumla, labda nikuulize wewe ni gharama kiasi gani kununua kofia? Ikiwa tpdf imenunua mabasi ya kisasa mengi sn ambayo kwenu ni ndoto, sasa kofia na usafiri kipi ni gharama, wacha utoto, onesha gari za kdf kama hizi na sio kofia ambayo hata wewe mbeba box unaweza afford.
Screenshot_20250224-214700~2.png
 
Sisi huwa hatuigi kila kitu kama nyinyi, tunabaki kwenye uhalisia na ndiyo mana jeshi letu lina historia ya kushinda vita na linaheshimika barani Africa na dunia kwa ujumla, labda nikuulize wewe ni gharama kiasi gani kununua kofia? Ikiwa tpdf imenunua mabasi ya kisasa mengi sn ambayo kwenu ni ndoto, sasa kofia na usafiri kipi ni gharama, wacha utoto, onesha gari za kdf kama hizi na sio kofia ambayo hata wewe mbeba box unaweza afford.View attachment 3248357
Jeshi la Tanzania na vita ???.. 🤣🤣🤣… I know there is some young boys laughing at you in Eastern DRC… 🤣🤣
 
Back
Top Bottom