Uoni aibu kutupostia foundation?
In mama ngina voice Mimi nanachojua wizara yenu ya afya huwa tunaipa donation ya madawa hasa tuberculosis na juzi tu tumetoka kudonateYule mke wako ulipachika mimba akiwa class 4 unapanga kumrudisha shule lini? Huezikuwa unaongelea mambo ya University yet both of you hamjaikanyaga huko.
Any reference to support your claim.?Kila mtu anajua Tanzanian army raised a white flag to surrender to M23.
I’m selling this torch but I can give it to you for free to help you with your watchman job. The torch is very bright and can reach far distances for your convenience.Eti eeeehhhhhhView attachment 3222009
We malaya nilikukataza usini quote kwnn unalazimisha, bwana hakutaki keshakuambia mku.ndu wako mpana hauwezi mbona unafosi mahusiano? Usijaribu tena kuni quote mnuka kinyeo wewe, sitaki ku debate na machokoraa.I’m selling this torch but I can give it to you for free to help you with your watchman job. The torch is very bright and can reach far distances for your convenience.
View attachment 3222020
Unajua penye option ya IGNORE iko? You can click it to stop seeing if I have quoted you. For me I’ll continue quoting you whether you like it or not.We malaya nilikukataza usini quote kwnn unalazimisha, bwana hakutaki keshakuambia mku.ndu wako mpana hauwezi mbona unafosi mahusiano? Usijaribu tena kuni quote mnuka kinyeo wewe, sitaki ku debate na machokoraa.
We mbwa nilishaku ignore kitambo, shida yako huna kazi ya kufanya zaidi ya kumiliki ma account kibao hapa jf, sasa sikia sina haja ya ku ignore kila acnt yako ila nakupa last warning usijaribu kuni quote tena kwasabu mm siku quote kwa lolote cz you are a fool, mbn wakenya wengine sina shida nao lkn wewe? Wewe ni mpumbavu and that's a last warning to you, don't dare again moth.erf**ck**rUnajua penye option ya IGNORE iko? You can click it to stop seeing if I have quoted you. For me I’ll continue quoting you whether you like it or not.
Just click my profile then press the part written IGNORE.
Kwenda huko malaya hii. I’ll quote you whether you like it or not and there’s nothing you will do.We mbwa nilishaku ignore kitambo, shida yako huna kazi ya kufanya zaidi ya kumiliki ma account kibao hapa jf, sasa sikia sina haja ya ku ignore kila acnt yako ila nakupa last warning usijaribu kuni quote tena kwasabu mm siku quote kwa lolote cz you are a fool, mbn wakenya wengine sina shida nao lkn wewe? Wewe ni mpumbavu and that's a last warning to you, don't dare again moth.erf**ck**r
Kwa hili hata mimi naunga mkono. Huwa nafanya jogging hapo jioni. Mara nyingi unakuta kwenye njia ya watembea kwa miguu watu wameweka speakers zao na camera zao wana shoot video wanaziba njia kabisa.Nielewavyo Mimi juu ya hili katazo la kupiga picha na video ni kwa wale wanaokuja kufanya video shooting kama harusi,music nk na picha za aina hizo ambazo zinapelekea kusababisha jam barabarani.
Ila kwa picha za kawaida mtu yeyote anaweza kupiga na kusepa bila tatizo lolote.
But, I stand to be corrected.
Aibu mnaona nyie mliopigwa pesa ndefu Kwa kujengwa kitukoUoni aibu kutupostia foundation?
Kati ya Stadium ya 60k seaters and 20k seaters gani ni kituko?Aibu mnaona nyie mliopigwa pesa ndefu Kwa kujengwa kituko
Chuki zinakusumbua wakati uzembe wenu imesababisha CHAN kusogezwa mbele,lazy wakubwa nyie Kundustan hakuna mnachoweza zaidi kusubiria mbeleko.Hii Stadium mpya ya Uganda itaisha before mmalize kuchimba foundation ya Arusha mini Stadium ya 20k seaters.
That should tell you how powerful Kenya is. Na hiyo August pia ikifika before tumalize Kasarani Stadium the tournament will be postponed again.Chuki zinakusumbua wakati uzembe wenu imesababisha CHAN kusogezwa mbele,lazy wakubwa nyie Kundustan hakuna mnachoweza zaidi kusubiria mbeleko.