Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Ila Chedema inakuaga na viongozi vilaza sana 🤣🤣🤣. Cheki hili chizi linaloitwa mdude, linavyoongelea mambo ambayo Halima idea nayo hata robo. 👇🏾.
View: https://x.com/mdudenyagali/status/1885317234307797049. Yani chadema wanachagua baadhi ya wapumbavu kwasababu ya uropokaji wao tu, hata ni vilaza wanawapa nafasi. 🤣🤣 this is very sad.
 
Nani kakwambia chang’ombe ni middle class area.? It’s okay haya tuonyeshe poor class areas of Dar.
Si mnasemanga hamna slums? Only poor people live in slums meaning Dar has only middle-class population and they live in your sprawling uswazi hovels
 
Si mnasemanga hamna slums? Only poor people live in slums meaning Dar has only middle-class population and they live in your sprawling uswazi hovels
Ume claim chang’ombe ni middle class ya Dar, well and good, nimekuomba sasa ulite hiyo poor class of Dar. Usinieleze habari nyingi mimi
 
azam tv anafanya vzr zaidi kuliko media yoyote east and central africa na hilo huwez bisha 😂😂😂😂😂
"Azam TV anafanya vizuri kuliko media yoyote east and central africa" wakati everytime you post a news channel covering Kenyan news it's either citizen, KTN or NTV. What a bunch of imbeciles!
 
"Azam TV anafanya vizuri kuliko media yoyote east and central africa" wakati everytime you post a news channel covering Kenyan news it's either citizen, KTN or NTV. What a bunch of imbeciles!
Unataka habari za kenya tuzipate wapi wewe mzembe.? Au hujui kama hii ni battle na ni lazima tuzisakue taarifa zenu mbovu.?
 
Unataka habari za kenya tuzipate wapi wewe mzembe.? Au hujui kama hii ni battle na ni lazima tuzisakue taarifa zenu mbovu.?
That shows how much Tanganyikans are obsessed with Kenya. Sisi hatufatilii taarifa zenu neither do we even take the time to watch your news channels. Ndio maana ni vigumu sana uone mkenya ameweka taarifa za chanels zenu humu lakini nyinyi Kila kuchao mnaweka zetu
 
Jamaa inawezekana hata common sense pia huna au IQ yako ni ndogo. 🤣🤣

Sasa hii ni battle unatarajia hatutofata taarifa zenu mbovu for the sake of competition.? Same way vile wewe umetunza hizo picha za Chang’ombe .?

Kuna majitu mazima yanakua miili tu, ile kichwani zero. 🤣🤣🤣 bichwa kubwa, ubongo wa mende.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…