Battle: Dar es Salaam vs Nairobi



pishori ni tamu msee...........though napenda chapati na ugali.....wali napenda ikiwa pilau
 
Mkuu haukula hiyo kitu.. au ilikua inasura ya kikenya sana
 
Mkuu haukula hiyo kitu.. au ilikua inasura ya kikenya sana
Sikumla sema alikua kafunga tako balaa, alinizoea sana sikupenda mapishi yake hawajui kupika..alinialika hadi mahali anaishi...sikutaka tu roho ilikataa!!
 
link ya 2014 bro be serious😀😀😀
hata magufuli hajawa rais
 
Pwahahaha haya leta omba omba wa Kenya waliovuka border wakaingia Bongo...😀😀😀ukileta nakuheshimu...naona mko vizuri sana wabongo ila mnawauwa albino ili kutafta utajiri😀😀what do you have to say on that bro?
😀😀😀😀😀
 
sikujua waarabu wana hasira kiasi hiki
Baada yakuona mmeshindwa kila kitu mmeanza ooh mwarabu ooh mkikuyu ooh karamajong[emoji23] mnadhani kila mtu ni jobless kama nyie smh!
Endeleeni kushangaa mitaro ya upper hill wakati mifuko imetoboka hebu tuwekee hata hilo li TV la kichogo au hayo makabati ya hapo baba ndogo apartment
mtanzania akizungumza ukweli mnampinga... mwarabu ichoboy vipi?
 
hichi ni kiswahili cha tanzania 😀😀😀😀
 
Nataka kujua serikali ya TANZANIA imeajiri watu milioni ngapi hasa walimu,madaktari,nurses
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…