Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Great.

Hope wakeep up services unayokuta daily, waondoe siasa.
 
SGR ina grid yake yenyewe tapped from multiple sources. Juzi national grid ili collapse ndio ikaleta shida.
 
Issue tumefikaje huku na Kadogosa bado anaachwa na madudu yoote? Hivi huyu mtu ana uelewa wa kuendesha kampuni yetu? Ujenzi wa Port link umeishia wapi?

Na Air Tanzania inakuwaje pamoja na uwekezaji mkubwa inaachwa kuingia kwenye EU list ya banned airlines? Management haikujua nn kinahitajika?
 
TRC, ATCL wajifunze kutoa taarifa ya vitu kama TAARIFA KWA UMMA ambayo imefafanuliwa kutoa mkanganyiko.

Iwe kama rejea kukiwa na taharuki.

SGR yetu ni ya kipekee na bado inaendelea kujengwa performance ilifanya wengi wavutiwe kuifinance, so hujuma haziwezi kosekana.

Kuna watu wanasubiri ipate majanga ndio wachonge mdomo.

So TRC wawe wa kwanza kutoa taarifa ya kitu chochote chao, vinginevyo imani kwao inaweza pungua.

Hata Train ikiwama nauli iwe refunded or kuahidiwa return tiketi ni uungwana kujenga imani kwa shirika na kutambua makosa yao wenyewe.

Hata wajinga wachonge haitoi watu kwenye mstari.

LIKE TAARIFA YA UMMA, KUOMBA MSAMAHA KWA WASAFIRI KUWARUDISHIA NAULI OR KUWAPA NAFASI YA kupata TIKETI ya Kurudi Bure.

Pia kuomba watanzania warudi.

Wawe wanaongea na TANESCO kila SIKU KUCHEKI NJIA ZA UMEME.

SGR yetu ni mradi mkubwa sana this AFRICA unaangaliwa na wengi maana kuna nchi hazina kabisa zinajiita uchumi mkubwa.

Let not give them excuse ya miradi yao ya hovyo.
 
Issue tumefikaje huku na Kadogosa bado anaanmchwa?

Na Air Tanzania inakuwaje pamoja na uwekezaji mkubwa inaachwa kuingia kwenye EU list ya banned airlines? Management haikujua nn kinahitajika?
"HILI NALO MKALITAZAME"

Anasubiri kuonywa kwa "KALAMU".

LET BE HONEST MATATIZO MENGINE UNAHITAJI MKONO WA CHUMA. Maana kuendelea kubembeleza hasa Waafrika unaambulia mabua.

Ni PR blunder kubwa hapo.
 
Management mbovu Kadogosa alituahidi treni hazitakwama maana zitakuwa zina-store umeme! Kiko wapi? Sioni shirika likienda mbele likiwa chini yake!
 
"HILI NALO MKALITAZAME"

Anasubiri kuonywa kwa "KALAMU".

LET BE HONEST MATATIZO MENGINE UNAHITAJI MKONO WA CHUMA. Maana kuendelea kubembeleza hasa Waafrika unaambulia mabua.

Ni PR blunder kubwa hapo.
Sio PR ila management ni mbovu! Huwezi niambia walikuwa hawajui specifications ya locomotives wananunua maana walitueleza wenyewe!
 
Slightly over 1bn USD per Month that is impressive.
Ndio, watulie sasa waone namna ya kuzitumia tunaweza fanya mengi sana.

Maana inakera unakusanya hizo alafu unasikia tumekopa 200m USD like seriously na Kodi ipo 1bn mwezi.
 
Sio PR ila management ni mbovu! Huwezi niambia walikuwa hawajui specifications ya locomotives wananunua maana walitueleza wenyewe!
Nilimaanisha wameharibu PR ya SGR yetu tuliyokua tunatamba nayo kwa ujinga.

Anyway mzee vichwa havina shida, shida ni wao hawadeal na tatizo (Hitilafu ya umeme, hujuma) ilitakiwa waje na mpango wa kudhibiti hivyo hata watangazie umma na wawe serious. Sidhani kama tatizo litaendelea.

Ifike muda wabadili management kule ufala umezidi.
 
Management mbovu Kadogosa alituahidi treni hazitakwama maana zitakuwa zina-store umeme! Kiko wapi? Sioni shirika likienda mbele likiwa chini yake!
Ndio maana nasema siasa zimekua nyingi maana inatia hasira, mbona hata financier wanaweza anza doubt kuhusu sustainability ya mradi.

Wanatakiwa kufanya kitu pale. Either kuchange management or waje na PR Kali ili wapiga ramli wasiwe na nguvu kama nilivyopendekeza.

IKIKWAMA REFUND NAULI, OR WAPE RETURN TIKETI.
 
Kadogosa na genge lake walisema ikitokea umeme unakatika, vichwa vitabaki kuwa na uwezo wa kuendelea kutembea kwa masaa yasiyopungua mawili maana vina uwezo wa ku-store power! Kadogosa anatakiwa kujiuzulu na kushtakiwa kwa hili!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…