Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Hebu rudia kusoma vizuri ujumbe ama mimi ndiyo sijaelewa au ni wewe amesema siasa za Tanzania sio saizi siasa za Tanzania nadhani huwa unakurupuka kama ngiri
 
We mzee ebu taratibu, EU na WB navyowajua wanafuatilia miradi yao wasingeweza kukubali huu upuuzi, alafu ile barabara ilijengwa zile njia nne na service road, tena ni barabara imara sana hadi leo ukipita pamoja na shughuli yake ilivyo nzito lakini hakuna mashimo wala kupinda over 20yrs now, labda kule bandarini ndio kumechochoka.
 
Hii imemaliza battle ya downtown, yaani mtu anakwambia kabisa naingia the most dangerous place in the city na bado unaita huo ni mji? Alafu kumepalala balaa……..😅😅

Sasa hapo Vlogger kapagawa na ka kukuta mji umetifuliwa left right and center, ngoja aje akute tushaweka mji wetu in order ndio atatafuta na Bwana huku aolewe kabisa😅😅
 
Hiv hizo nguo huwa hazikauki? Kwa nini hawaweki madirisha? Kwa nini kuna open drainage systems? Kwa nini maghorofa hayapakwi rangi? Kwa nini matatu zinapark Barabarani?
I wish ungeuliza CCM haya maswali kuhusu uswazi uliojaa Tanzania
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…