Tukiposti utakimbia na kujiona mjinga na kama hujaenda shule tuachie hapahapa tuu usitake kujidhalilisha 😁Nakumbuka pia mambo ya Academic Certificates, walikuwa wamekazana kuuliza lakini vile wakenya walianza kuzipost walipotea wote😂😂🤣.
I don’t remember any Tanzanian posting his/her academic certificates here😂😂🤣
You can’t spend much if you don’t have money. It’s called disposable income, something that you don’t have😂😂Anadhani utumiaji wa gharama kubwa ndio utajiri.😂😂😂😂😂😂
Vitisho baridi tumezoea😂😂😂😂Tukiposti utakimbia na kujiona mjinga na kama hujaenda shule tuachie hapahapa tuu usitake kujidhalilisha 😁
Yes iko na crane moja ila inapiga billion 61Hii bandari ikona crane moja. 🤣 🤣 🤣
Oh ok that explains it.Niliweka 10k asubuhi nikienda Embu, that’s a distance of 267km to and fro.
Am not a boy am a man now.You can’t spend much if you don’t have money. It’s called disposable income, something that you don’t have😂😂
Sasa hayo yana faida gani??Tukiposti utakimbia na kujiona mjinga na kama hujaenda shule tuachie hapahapa tuu usitake kujidhalilisha 😁
Who told you wewe pekee ndio uko na mtoto? 😂😂Am not a boy am a man now.
I don't spend roughly while I have a child to save something for him for his future.
Wanakuja na kiburi then when you dare them wanaruka mitini. Most of them hawana University Degree. 😂😂Nakumbuka pia mambo ya Academic Certificates, walikuwa wamekazana kuuliza lakini vile wakenya walianza kuzipost walipotea wote😂😂🤣.
I don’t remember any Tanzanian posting his/her academic certificates here😂😂🤣
Wewe uko na certificate nyamaza. You should not even talk where wenye diploma wanaongea😂😂😂Sasa hayo yana faida gani??
😂😂😂😂Aiseeee.
Akimbie kisa nini? Na hii akili sidhani kama umeenda beyond high school.Tukiposti utakimbia na kujiona mjinga na kama hujaenda shule tuachie hapahapa tuu usitake kujidhalilisha 😁
99% of Tanzanians in this thread hawana degree😂😂Wanakuja na kiburi then when you dare them wanaruka mitini. Most of them hawana University Degree. 😂😂
Fala wewe nani kakwambia mimi nina certificate!??Wewe uko na certificate nyamaza. You should not even talk where wenye diploma wanaongea😂😂😂
Hilo ni juu yako sasa.Who told you wewe pekee ndio uko na mtoto? 😂😂
Kama huna Certifacte then you are either Primary School dropout ama secondary school dropout.Fala wewe nani kakwambia mimi nina certificate!??
Endelea kujifariji kijana.**** huna Certifacte then you are either Primary School dropout ama secondary school dropout.
You can’t spend roughly because you have nothing to spend.Hilo ni juu yako sasa.
Ila mimi siwezi ku spend roughly ilhali najua ninategemewa.
Ngoja aje yule mwehu wa mathare akuambie built in kundustan
I have a lot ila sina utoto wa ku show off hapa.You can’t spend roughly because you have nothing to spend.
Njaa moto 2024 bado unazunguka kuomba picha kwenye magari ya watu na A4 envelope backpack zote hizi zilizojaa!maku una dhiki ww!Watchman whatever I’m spending in a day huezifikia. Pesa yote unapata kwa mwezi can’t manage my weekly expenditures 😂😂. Today I fueled 10k, asubuhi na narudi kufuel tena👇👇😂
View attachment 3101136