Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

That’s the truth, wewe huwa huelewi mada. Kazi yako ni kurukia tu mambo kwa mbele😂
Umedai tunanunua magari kutoka kwenu,nimekuuliza toka lini tunanunua kutoka kwenu.
Mbona kitu simple!!?
Ni mimi ama wewe huelewi??
 
Kubababake munakimbilia daladala nikama munapiga mwizi. 🤣🤣🤣 Maisha ya shida hii.

View: https://x.com/Tupaclifee/status/1833183405858586969
Hizi ni changamoto ndogondogo zitatatuliwa, hiyo ni kutokana na ujenzi mkubwa wa BRT unaoendelea, naijua hii bus stage, hakunaga shida ya usafiri, kwanza nilitegemea utapongeza the way we have such infrastructure but as a kunyan sina shida na wewe najua ni wivu, FYI hapo kuna ujenzi wa BRT road that's why kuna uhaba wa mabasi because of huge traffic.
 
Hongera kwa bus station, lakini kwa commuter rail hua tumewapiga mwosho mmoja. Ona sasa Dar is a slum commuter rail.🤣🤣🤣
 
Kwa mwaka mzima zimenunuliwa gari mbili tu. Sasa ndo wameassume tunanunuaga
Mshanunua tisa so far. Katarama Bought 3, Chakaby bought 2 and other still coming, Saul has ordered 6 😂😂🤣

Two for Chakaby👇👇
 
Girl Maria Vs Al ahly 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
 
Hongera kwa bus station, lakini kwa commuter rail hua tumewapiga mwosho mmoja. Ona sasa Dar is a slum commuter rail.🤣🤣🤣
Safi sana umeanza kukubaliana na ukweli 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣

Alafu kuhusu commuter rail wewe mkenya huna guts za kuniambia chochote ikiwa commuter train zenu ni hizi 👇👇🤣🤣🤣🤣🤣🤣
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…