concordile 101
JF-Expert Member
- Oct 13, 2013
- 6,999
- 15,468
haya leta bus terminalSo bus park siku hizi iko na standard building design that should be replicated everywhere?πππ€£π.
Hiyo ni bus park ucheke ulie, na ukipenda unaezajinyonga piaπππ€£
Thika road ilishamalizwa kulipwa. Alafu huwa unaumwa na mambo ya expressway, kuja Nairobi nikudrive through expressway kidogoπππ€£πalaf end of the day ni mali ya mchina na still munalipa pesa kwa mchina ili kupita π
huna road fee hakuna service ila mchina hatoiona pepoππππ
Kwa standard za Kenya hizi ni soft hands πππ€£π€£π€£π€£π€£π€£Did you see my hands? Mkulima anaezakuwa na soft hands kama zangu. Most of you want to have such soft hands, hata wewe na zile zako ngumu najua unatamani kuwa na soft hands πππ€£π
Kwani hile nimeleta ni ya baiskeli?πππ€£πhaya leta bus terminal
Those hands are softer than hizi zakoπππ€£ππKwa standard za Kenya hizi ni soft hands πππ€£π€£π€£π€£π€£π€£View attachment 3094777
Endelea kupinga. This is a Kenyan companyπππ€£daah ndugu nikija nikasema tumejenga bunge lenu bila kuleta proof yoyote ya kimaandishi ntakuwa nimekosea
kwikwi kwa sababu hujazoea kuona vizuri ndo maana unauliza kama hilo kanisa, hiyo ni bus stop tu ndugu chini ni maduka juu kuna pharmacy hapo ni kipindi ndo inaanzaIs this a church?
leta ushahidi mr ruto ππππThika road ilishamalizwa kulipwa. Alafu huwa unaumwa na mambo ya expressway, kuja Nairobi nikudrive through expressway kidogoπππ€£π
Who told you churches are beautiful? And if I may ask, do that one and hile ya Nyefi do different work?πππ€£π.kwikwi kwa sababu hujazoea kuona vizuri ndo maana unauliza kama hilo kanisa, hiyo ni bus stop tu ndugu chini ni maduka juu kuna pharmacy hapo ni kipindi ndo inaanza
sawa ni kenya company vipi wameshindwa kudesign stend za maaana au wameshindwa kudesign jengo la bunge lenu kuliko kile kichaka
Wewe endelea kulia as Kenyans continue to rip money from your government designing beautiful buildings for youππ€£πsawa ni kenya company vipi wameshindwa kudesign stend za maaana au wameshindwa kudesign jengo la bunge lenu kuliko kile kichaka
Wewe endelea kulia as Kenyans continue to rip money from your government designing beautiful buildings for youππ€£π
Still doing the same thing.πππ€£π
haha kama kaleta ajira kwa watanzania kuna shida?Wewe endelea kulia as Kenyans continue to rip money from your government designing beautiful buildings for youππ€£π
leta ya nairobiStill doing the same thing.πππ€£π
Still doing the same thing.πππ€£π
Still doing the same thing.πππ€£π
mkijenga hii east africa nzima hatutalalaStill doing the same thing.πππ€£π