Mgagaa na Upwa
JF-Expert Member
- Sep 30, 2013
- 16,252
- 35,697
Maku doordash una video nyerere akiongea huo upupu basi iweke hapaMake Google your friend… just recently your Mama repeated the same during her visit to Nairobi .. or you want prove for that too?..😃
Hiyo KICC yenyewe sasa ilipo🤣🤣🤣🤣Ukiwakuta wakundustan wanaongea utafikiri wanatoka nchi flani EU au America, Na wanajiita Capitalist ila kila kitu walichonacho kizuri ni cha Wa Communist na ndio wanaoficha Nyuchi zao chafu 😂😂😂
Imagine huo msemo wana copy kwa Mzee Mao toka 1935
View attachment 3090255
View attachment 3090256
Wewe watchman safisha makucha zako. Stop comforting yourself. Eti wasafi! Wapi t-shirt ya wasafi hapo? Ama hata hujui label ya wasafi na rangi zake zinakaaje na wewe ni bongolala!!
Ulaya yenyewe sasa 🤣 🤣 🤣 🤣The same Nyerere meenye aliwaambia mkitaka kwenda ulaya msisumbuke kwenda mbali; mje tu Nairobi ama Nyerere mwingine?
Baba umepiga panapouma 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣Mtoto kautaka
Teargas mzee wa tuoneshe 1km ya reli tunaonesha render zote za ujenzi.
What was promised
View attachment 3090390
What we get
View attachment 3090391
Wakali wa hizi kazi kama kawa. Meanwhile 😜 kwa jirani.
What was promised
View attachment 3090393
What they get
View attachment 3090394
Hii kitu imenisikitisha sana aiseeKuna kitu gani kinaendelee nchini hapa ???
ChoiceVariable Una any information about this?
View attachment 3090248
Abdul anajua!Kuna kitu gani kinaendelee nchini hapa ???
ChoiceVariable Una any information about this?
View attachment 3090248
Bus limesimamishwa Saa 12 jioni na gari mbili mbele landcruiser nyuma V8 nyeusi wakaingia watu wenye silaha Aina ya SMG, na gari imesimamishwa kibo tegeta, bus lenyewe ni tashrif wakaingia watu wawili wenye silaha wakampiga pingu na kumshusha chini wakamuingiza kwenye V8 nyeusi, wananchi kwenye bus walipoulizwa wakajibiwa haliwahusu, Kesho yake kauwawa mwili umetupwa ununio tena mwili umepigwa na kumwagiwa tindikali usoni na Huyo ni mjumbe WA sekretari Taifa WA chama pinzani
Haya wacha inyeshe pavuje tujueAbdul anajua!
Ujuaj peleka kibera!Kama Gani bongolala? Huo uchafu ndani ya makucha au?
Umesahau kitu kimoja muhimu sana. Wanatembea na mbolea kwenye underwear zaoUlaya yenyewe sasa 🤣 🤣 🤣 🤣
Haina BRT wala umeme wa uhakika, ulaya haina hata tram wala electrified railway 🤣🤣🤣🤣🤣
Ulaya haina approved stadium hata moja 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Ulaya haina uhakika wa kula 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Ulaya ina ma slums mpaka ikulu 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Ulaya yenye raia wenye low life expectancy kuliko wote EA labda ulaya ya nyoko 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Tanzania ndiyo Ulaya as compared to your country kwasababu tumewapakata kwenye sector zote nilizotaja hapo juu, ugua polepole Mr. Red Eyes 👀 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣
Kuna mmoja wa Harakati za PimbiKipepe na Madenge wanabadilishana mawazo....🤣🤣
Nimekumbuka mbali sana