Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Hizo unazoziita simping song ndio zina hit Afrika nzima hadi Ulaya.
Embu nioneshe hit yeyote ya Ukunya inayohit kama Komasava.
Au inayohit kama yope.
Ingekuwa inahit Africa nzima wangekuwa na 500+M views, show me any Bongo song with that views😂😂🤣.
 
Ingekuwa inahit Africa nzima wangekuwa na 500+M views, show me any Bongo song with that views😂😂🤣.
Ona hii mbusi.
Kwahiyo kitu kihit hadi kiwe na viewers hao youtube??
Kama haija hit kwanini Paris walimuita akafanye show!?
Kama haijahit Jason Derulo ameijuaje na akataka afanye nae remix!?
Nyimbo hadi bar za France Paris inapigwa komasava wewe unasema haijahit!??
 
Unataka nikuje tanzania hili mniroge?😂😂🤣😂

Rais Magufuli azindua Kiwanda cha TAMCO kinachounganisha Matrekta ya URSUS​

Prev
Next
[IMG alt="jogi"]https://www-jamiiforums-com.cdn.ampproject.org/i/s/www.jamiiforums.com/data/avatars/m/26/26923.jpg?1505370244[/IMG]

jogi​

JF-Expert Member​

Hiki si kilikuwaga kiwanda cha kuunganishia magari ya Scania?

[IMG alt="Njilembera"]https://www-jamiiforums-com.cdn.ampproject.org/i/s/www.jamiiforums.com/data/avatars/m/10/10642.jpg?1361042913[/IMG]

Njilembera​

JF-Expert Member​

kwa uzinduzi tu wako poa
Ingekuwa vizuri kusema Amezindua Ufufuaji wa TAMCO. TAMCO ilikuwa ikiunga Scania na ikisaidiana na Kampuni yake nyingne Valmet kule Pugu Road ikitengeneza matrekta wakati wa Nyerere! Kilichotakiwa ni kukifilisi kwa namna ya ajabu kabisa na sasa tunakifufua.

S

singojr​

JF-Expert Member​

hiyo kijani hapo ni Mr Taratibu au?

A

Adili​

JF-Expert Member​

Na mimi je?


[IMG alt="nygax"]https://www-jamiiforums-com.cdn.ampproject.org/i/s/www.jamiiforums.com/data/avatars/m/437/437055.jpg?1496651881[/IMG]

nygax​

JF-Expert Member​

Jamani viwanda si ndiyo hivi sasa! au mpaka tujenge vya ndege ndo tuamini!

[IMG alt="kirumonjeta"]https://www-jamiiforums-com.cdn.ampproject.org/i/s/www.jamiiforums.com/data/avatars/m/9/9217.jpg?1479304919[/IMG]

kirumonjeta​

JF-Expert Member​

namwona polepole duh siasa hizi lazima ujitoe ufaham
Yaani njaa mbaya sana,mi nikajua kibabu gani sijui

[IMG alt="mputamaseko"]https://www-jamiiforums-com.cdn.ampproject.org/i/s/www.jamiiforums.com/data/avatars/m/134/134269.jpg?1385144982[/IMG]

mputamaseko​

JF-Expert Member​

Press releases - URSUS CONQUERS AFRICA - DESTINATION TANZANIA - URSUS.COM


Hismastersvoice​

JF-Expert Member​

Masikini TAMCO mungu atamsaidia, kwani kilipata stroki? Hiki kiwanda si kilikuwapo siku nyingi sasa nini kilitokea mpaka kikapoteza fahamu? Hata hivyo mungu mkuu kimezinduka.

A

Adili​

JF-Expert Member​

Valmet (tractors) kutoka Finland ndio walikuja na wazo la kuunda tractors, extension ilikuwa - kwa nini jirani Scania(Sweden) asiundie malori yake hapo pia. Yaliyojiri ni hadithi ndefu (State motors etc)
Ukitaka kujua Scania siku hizi ulizia hapa +254722203813/+254719722642

P

Phillipo Bukililo​

JF-Expert Member​

Huu uzi wachangiaji sio wengi sana kwa sababu ni jambo positive kwenye uchumi wa nchi, lakini lingekuwa ni jambo negative sasa hivi tungekuwa kwenye ukurasa wa 35.

Reactions:Differential and G4rpolitics

Blank page​

JF-Expert Member​

Na mimi je?
namuona wazir...hapo kajibanaaa,


barafuyamoto​

JF-Expert Member​

Haya matrekta si yanakuwa assembled na JKT pale Mwenge toka kitambo, au wamefungua sehemu nyingine tena??

A

Adili​

JF-Expert Member​

Na siyo vibaya kupitia hapa Ursus Factory - Wikipedia kupata historia ya Ursus


mogulnoise​

JF-Expert Member​

Serekali ya kiki za bajaji hapo tamko tangu enzi ya JK wanaasemble matrekta juzi tu Majaliwa kapita hapo kazindua leo JPM kazindua watakaa mwezi wataona tumesahau waziri wa viwanda atapita kuzindua


Bavaria​

JF-Expert Member​

Mbona kila siku wanazindua viwanda vilevile?
Waziri mkuu alizindua nini?


Bavaria​

JF-Expert Member​

Serekali ya kiki za bajaji hapo tamko tangu enzi ya JK wanaasemble matrekta juzi tu Majaliwa kapita hapo kazindua leo JPM kazindua watakaa mwezi wataona tumesahau waziri wa viwanda atapita kuzindua
Wameshaona watanzania mazuzu sana.


Mkaruka​

JF-Expert Member​

Huu uzi wachangiaji sio wengi sana kwa sababu ni jambo positive kwenye uchumi wa nchi, lakini lingekuwa ni jambo negative sasa hivi tungekuwa kwenye ukurasa wa 35.
Humu wengi ni TEAM MAMVI, wanaombea mabaya tu. Ingekuwa taarifa mbaya ungeona povu hilo

Reactions:Phillipo Bukililo
P

Phillipo Bukililo​

JF-Expert Member​

Humu wengi ni TEAM MAMVI, wanaombea mabaya tu. Ingekuwa taarifa mbaya ungeona povu hilo
Manabii wa majanga wamejaa humu. Wao wanasubiri habari za kashfa ziibuke wapate nafasi ya kukejeli, kutukana, kusimanga na maneno meengi ya kitoto na kijinga.

Reactions:Mkaruka

Bams​

JF-Expert Member​

JPM katika ubora wake
P887pp


sblandes​

JF-Expert Member​

Awamu ijayo vitengenezwe viwanda vya kuzalisha malighafi ya kuvilisha viwanda hivi.
Tufue chuma ndio tutaitwa nchi ya viwanda bila hilo hatujaingia kwenye kundi hilo.

Prev
Next
You must log in or register to reply here.

Similar Discussions​

Share:
FacebookTwitterRedditWhatsAppEmail
Cookies ar
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…