Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Mwenda zake alikua ni kiongozi imara.
Licha ya madhaifu yake yootee na vurugu zake zootee ila hii nchi kaipigisha hatua kuliko awamu yeyote ile.
 
Unaongea hivyo wewe kama Nani? Kwani jina likiwa hivyo Kuna shida gani? Ndio jina linalofahamika na kizuri hakulibadilisha yeye. Chuki yako won't erase his legacy and dedication.
Kuna shida yes Baba wa Taifa hana mnakuja kubadilisha jina la sehemu yenye historia kukidhi upuuzi wenu kabadilisheni jina la Chato kuwa Magufuli! Mngepaswa kufanya concesus kwanza!
 
Kwa hii sjiara mji wa Dodoma utachangamka sana nakamata treni ya jioni hapa Dar mpala Dom nakula bata Dom mpaka asbuhi halafu nageuka na treni ya mapema niko Dar naendelea kuchapa kazi 🤣🤣🤣🤣
Hata afcon timu zitajionea utofauti mkubwa sn, watu watakuwa na choices nyingi, huku BRT kule electric train pale kuna boats za kwenda Zanzibar au achukue mwewe, chaguo ni lake.
Mtu anashuka JNIA anachukua BRT yake mpaka posta ndani ya mda mfupi kafika anapumzika kesho anacheki game jioni anachukua electric train huyooo dodoma, mechi ikiisha anaenda hoteli kali kesho anaenda Msalato Airport (the biggest and most modern airport in the region) anachukua mwemwe mpaka Arusha anacheki game nyingine, baadae anakwea pipa mpaka KIA anaenda zake kufanya utalii akimaliza tour yake atachagua aondokee KIA, JNIA au Msalato au Zanzibar 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…