Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Mshamba wewe hao ni warangi na wanyaturu wa Dodoma ukija bongo utatapeliwa
Mkuu umesoma kilichoandikwa kiufasaha!?
Au unakurupuka kusoma!?
Hizo picha nimeleta mimi nikimuonesha kuwa hao ni Warangi ama wanyaturu.
Nashangaa imani attack mimi😂😂😂😂.Nina mke mnyaturu nisijue wanyaturu walivyo!?
 
Nyie wakunya mnaona ligi inavyokuwa promoted lakini? Football is money weka hela upate hela usitegemee watu watajaa uwanjani tuu lazima ifanyike promotion ya nguvu.
 
Mkuu umesoma kilichoandikwa kiufasaha!?
Au unakurupuka kusoma!?
Hizo picha nimeleta mimi nikimuonesha kuwa hao ni Warangi ama wanyaturu.
Nashangaa imani attack mimi😂😂😂😂.Nina mke mnyaturu nisijue wanyaturu walivyo!?
Mkuu nimekuquote vibaya ilikuwa niquote yule nyang'au
 
Dodoma ita attract foreigners wengi to reside in kwasababu ya Hali ya hewa yake ya kuwa baridi
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…