Matako huyu tena kanikera akisema kuwa HADI BUNGE LA DODOMA WAME DESIGN KENYA.Hapa umemaliza kila kitu, eti wanakuambia architecture wa Kenya ndiyo ali design hayo majengo alafu kuna baadhi ya watanzania waliamini uzushi huu, Tz kuna architecture wazuri kuliko Kenya, ni kichaa pekee ndiyo atawapa kazi wakenya wa design majengo ya Tanzania ilihali wakenya wote now Wanawapa kazi wabunifu kutoka Tanzania ku design na kujenga majengo yao.
Matako ya nyani wewe.
Walio design na kulisimamia hilo jengo mpaka kukamilika ni TSL group.
View attachment 3048227View attachment 3048228View attachment 3048229
Walioshiriki ujenzi kama main contractors wa TPA ni Estim construction Tanzania limited.
Na inamilikiwa na Muhindi.
Aya hao Kenya wakiwapo!?
View attachment 3048233View attachment 3048234View attachment 3048235
Tana river imeishia kwenye maandamano ya Gen Z 😁😁😁Nyangau zile skimu zao za irrigation ziliishia wapi sijui galana kulalu, kimwater dam na nyingine nyingi tuu. Au fedha ziliishia kutengwa na kuliwa?
Anatuchukulia sisi wapumbavu hatuna exposure.Huyo mbwa huwa anapenda kujifariji
Nape ❎Ameomba radhi ika kama hutaki kamtoe wewe basi uridhike
Bado wewe kuliwa kichwa 😂😂
Huyo jamaa ni miongoni ya wale nyang'au wanaoamini kuwa Magufuli alifia Kenya.😎Hapa umemaliza kila kitu, eti wanakuambia architecture wa Kenya ndiyo ali design hayo majengo alafu kuna baadhi ya watanzania waliamini uzushi huu, Tz kuna architecture wazuri kuliko Kenya, ni kichaa pekee ndiyo atawapa kazi wakenya wa design majengo ya Tanzania ilihali wakenya wote now Wanawapa kazi wabunifu kutoka Tanzania ku design na kujenga majengo yao.
Sababu alizotaja Biden leo kutogombea urais tena, ndo sababu mama atazitaja in 2025.Bado wewe kuliwa kichwa 😂😂
Si mniteue niwe Waziri wa Fedha tuu 🤪🤪
Watoto 2 wa boss wameguswa Bado 2 hivi.
Saizi huko mitandaoni kutanoga sana kuelekea 2025 ,naandaa bando tuu 😬😬
Nanunua popcorn tayari Kwa kusubiria hizo sababu 2025Sababu alizotaja Biden leo kutogombea urais tena, ndo sababu mama atazitaja in 2025.
2025 tuna jambo letu
View: https://twitter.com/JoeBiden/status/1815080881981190320?t=oOHdcn3kRohvoW22vINiJQ&s=19
Nimekuuliza engineer gani kajenga we kima?The building was fully designed by Kenyans.
Ingekuwa ni wakenya wame design hilo ghorofa ungekuta limeshaanguka kitambo 🤣🤣🤣Hapa umemaliza kila kitu, eti wanakuambia architecture wa Kenya ndiyo ali design hayo majengo alafu kuna baadhi ya watanzania waliamini uzushi huu, Tz kuna architecture wazuri kuliko Kenya, ni kichaa pekee ndiyo atawapa kazi wakenya wa design majengo ya Tanzania ilihali wakenya wote now Wanawapa kazi wabunifu kutoka Tanzania ku design na kujenga majengo yao.
As x -> infinity, x = x + 1Doesn’t exist. If you calculate the equation you get 0=1 which still doesn’t show the value of X anywhere.
In short “X” has no value in that equation? Don’t tell me infinity cause infinity is not a value but rather a concept.As x -> infinity, x = x + 1
Designers don’t built. They only design and then give instructions to be followed by civil and electrical engineers.Nimekuuliza engineer gani kajenga we kima?
Do you know what designing entails? I’m talking about building design wewe unatuletea civil works. Akili yako iko sawa kweli?Walioshiriki ujenzi kama main contractors wa TPA ni Estim construction Tanzania limited.
Na inamilikiwa na Muhindi.
Aya hao Kenya wakiwapo!?
View attachment 3048233View attachment 3048234View attachment 3048235
Kusoma pia hujui. Hawa only offered support as indicated in the last paragraph.Matako ya nyani wewe.
Walio design na kulisimamia hilo jengo mpaka kukamilika ni TSL group.
View attachment 3048227View attachment 3048228View attachment 3048229
To be fair, swali lako halikuwekwa wazi (ambiguous), je ni programming statement au ni purely mathematical equation? Ndiyo maana Simon akasema 'x' ni infinity, ambayo ni valid argument.Kuanzia leo jiite kuwa wewe ni stupid
X = x + 1 is Arithmetic operations in computer programming languages like C++, C#, Java etc
X = X + 1 is incremental operation.
Unang'ang'ana kuwa mbishi wakati hujui.
X = X + 1 => X++
Stupid Kenyan
Mnachoweza ni #RUTOMUSTGO
Thanks for pointing this one out. The guy just posted something that he doesn’t understand. I know he just found it somewhere and copy pasted it here without knowing the answer.To be fair, swali lako halikuwekwa wazi (ambiguous), je ni programming statement au ni purely mathematical equation.
I do believe he knew exactly what he was doing, confusing the hell out of your ass.Thanks for pointing this one out. The guy just posted something that he doesn’t understand. I know he just found it somewhere and copy pasted it here without knowing the answer.
Initially he insisted that it was a mathematical equation and when I challenged him to solve it then he jumped to computer programming which he also doesn’t understand.