Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

1. Naomba waliofund Lot 1 ya SGR ($900m)

5. Naomba Source ya Mkopo ya Kijazi Interchage (Ubungo Interchage)
 
Karibu sana kilaza nikajua umeondoka na maandamano ya Gen Z
 
Tuwaache waendelee kujivimbisha nakujijaza ujinga na airport yao moja iliyopo Nairobi
 
Sema umaskini combined with stupidity and primitivity.

Uchafu kila corner.


View: https://x.com/IAMartin_/status/1812922005446140174
Hii serikali ya sasa hivi imejaa uzembe wa hali ya juu. Barabara nyingi ziliharibika mashimo madogo tu, wakaamua kuyaacha eti mvua ziishe. Matokeo ya mashimo yamekuwa makubwa na stretch ndefu za barabara za mitaani zimeharibika. Sasa inahitajika hela nyingi sana kurekebisha hizo barabara yaani gharama kama kujenga barabra nyingine ndefu na nyingi, sasa mvua imeisha na hela za kukarabati hawana.
 
Hio siku nilikua naondoka na ndio change ilikua imebaki mzeeπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

Malaya wapo mpaka WA 100ksh Yani nchi inanuka umaskini kila mmoja analalamika na maisha
Hao wa 100 ndio unawezana nao. No wonder with your tiny budget of 16,000 you were able to stay in Mombasa for 1 week. Kwani ulikuwa unalala kwa lodgings za 400 daily?πŸ˜‚πŸ˜‚
 
Karibu sana kilaza nikajua umeondoka na maandamano ya Gen Z
This is not the first time mmetamani nife kwa maandamano. Even last year most of Tanzanians here walikuwa wanataka niuliwe huko.

I’m here to stay idiot.
 
Wewe kweli ni kenge mimi natamani uendelee kuwepo ili umie na maendeleo ya Tanzania hakuna mtanzania anakuombea ufe tunataka uwepo na uumie na maendeleo ya Tanzania
This is not the first time mmetamani nife kwa maandamano. Even last year most of Tanzanians here walikuwa wanataka niuliwe huko.

I’m here to stay idiot.
 
Hao wa 100 ndio unawezana nao. No wonder with your tiny budget of 16,000 you were able to stay in Mombasa for 1 week. Kwani ulikuwa unalala kwa lodgings za 400 daily?πŸ˜‚πŸ˜‚
Nimechange dollar 4000 na hio ndio change ilikua imebaki na let me tell u pale Buxton per night nilikua nalipa 8500 ksh a night na nimekaa siku 5 πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

Na nimekula dada zako nimepeleka Moto kisawasawa wale nyako maber wote nimewaramba Ulimi πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
 
Please post the supporting document here, I’m sure hapo Buxton either ulienda kutembelea mtu ama ulienda tu kuzubaa hapo kwa gate. Wewe ulikuwa unaishi Bangladesh.

Please post accommodation receipt here.
 
Watakuja nunua huku kisha waseme wanalima wao
Uzuri watanzania bana kwenye kuchangamkia fursa huwa tupo vizuri na ndio maana labda wengi wanalizwa na miradi binafsi kama ile ya vanilla sijui mr kuku, mara JATU, zamani DECI etc hii inaonesha watanzania tunachangamkia fursa sana na hili la apple sababu lipo international zaidi, wakundustan wategemee kuziona apples za Tanzania kwenye shelves zao muda so mrefu


View: https://x.com/tamutamutanzani/status/1759521021021839427?t=mAUMqV4sbkM3BIuPtW5SBw&s=19
 
Si mnapenda kujichocha, fursa gani mnajua kuchangamkia? I won’t be surprised to find out that Kenyans are the quasi founders of those things you are mentioning.
 
Actually 90% ya avocados passing through Mombasa port to overseas and regarded their country of origin is Kunyaland are actually from Tanzania


View: https://youtu.be/q-FwEABRy_c?si=Z4o6VP-2v3BNkWYu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…