Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Wanafanya hivyo hata kwenye mahindi ,walianza mwaka juzi.Mnunuzi mkibwa wa Mchele Wetu Kwa Sasa ni Uganda.
 
Sasa wewe maskini unajua nini kuhusu magari? Unajua hata bei ya wiper ya Suzuki Alto?
Wewe kima kama umeanza kuona magari ulivyofika Nairobi, mimi sio wewe mbwa wewe, mimi nimezaliwa uani kwetu kuna magari yamepaki already. 🤣🤣🤣

Hujawahi hata kuona shawarma inafananaje halafu unaniuliza kuhusu magari.? 🤣🤣🤣
 
Wewe jamaa juu ulikula Smocha ya 110 sasa hatutatilia? Kwa mambo ya magari achana nayo kabisa cause you don’t know anything there.

Kwanza ushanunua kitanda? Ama tukuchangie pesa ununue?

Huna kitanda alafu pia unakula takataka.
 
Wewe jamaa juu ulikula Smocha ya 110 sasa hatutatilia? Kwa mambo ya magari achana nayo kabisa cause you don’t know anything there.

Kwanza ushanunua kitanda? Ama tukuchangie pesa ununue?

Huna kitanda alafu pia unakula takataka.
Najua kwamba nakuumiza sana kichwa, we endelea kuteseka 🤣🤣🤣 ndio furaha yangu.
 
Najua kwamba nakuumiza sana kichwa, we endelea kuteseka 🤣🤣🤣 ndio furaha yangu.
Maskini haeziniumiza kichwa hata kidogo. Leta number yako nikutumie pesa ya hii month hili uache kusumbua wasichana wa wenyewe.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…